Tanzania kupanda viwango vya FIFA

Tanzania kupanda viwango vya FIFA

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Posts
13,993
Reaction score
11,879
Kuna uvumi mitaani eti iwapo matokeo ya mechi ya leo kati ya Germany na Brazil yakibaki kama yalivyo itapelekea Tanzania kupanda viwango vya fifa kwa ubora.

Anayelifahamu hili amwagike hapa tuelewe.
 
kuna uvumi mitaani eti iwapo matokeo ya mechi ya leo kati ya german na brazil yakibaki kama yalivyo itapelekea tanzania kupanda viwango vya fifa kwa ubora..anayelifahamu hili amwagike hapa tuelewe

R.I.P BRAZIL
CONGRATURATION GERMANY(.....tz)
 
kuna uvumi mitaani eti iwapo matokeo ya mechi ya leo kati ya german na brazil yakibaki kama yalivyo itapelekea tanzania kupanda viwango vya fifa kwa ubora..anayelifahamu hili amwagike hapa tuelewe

Hii ni kwakuwa wao walitufunga 5-1, lakini leo wamefungwa 7-1, kwa hiyo Tanzania itapanda nafasi 2
 
Ahaaaa mpira wetu ule wa kupigisha ramli na kuvaa matunguli kila mechi kumbe bado upo? Sawa, waache FIFA watusanifu tu, kwani hata tukipanda chati hatuendi kokote kisoka. Hata watuonee huruma kwa kutupa nafasi ya kwanza duniani bado tu tutafungwa na Somalia, Comoros, Seychelles, Rwanda, Burundi.
 
kuna uvumi mitaani eti iwapo matokeo ya mechi ya leo kati ya german na brazil yakibaki kama yalivyo itapelekea tanzania kupanda viwango vya fifa kwa ubora..anayelifahamu hili amwagike hapa tuelewe
Ngoja saa hizi naenda kulala nitakujibu morning
 
Ahaaaa mpira wetu ule wa kupigisha ramli na kuvaa matunguli kila mechi kumbe bado upo? Sawa, waache FIFA watusanifu tu, kwani hata tukipanda chati hatuendi kokote kisoka. Hata watuonee huruma kwa kutupa nafasi ya kwanza duniani bado tu tutafungwa na Somalia, Comoros, Seychelles, Rwanda, Burundi.

Tanzania tuna akili sana,hatutaki kutawaliwa tena na mzungu,Twende WC tufungwe saba heri kutoshiriki
 
kuna uvumi mitaani eti iwapo matokeo ya mechi ya leo kati ya german na brazil yakibaki kama yalivyo itapelekea tanzania kupanda viwango vya fifa kwa ubora..anayelifahamu hili amwagike hapa tuelewe


Tanzania imewahi kutoa suluhu vs Ghana[1 -1]
Tanzania imewahi kuifunga Camerun[friendly]

Kwa kuwa Tanzania iliitoa suluhu na Ghana..
Na kwa kuwa Ghana ilitoa suluhu na Ujerumani..
Na kwa kuwa Ujerumani iliifunga Brazil 7-1 jana..

Basi inawezekana kwamba Tanzania ina kiwango kikubwa kuliko Brazil..:wacko:
 
Tanzania imewahi kutoa suluhu vs Ghana[1 -1]
Tanzania imewahi kuifunga Camerun[friendly]

Kwa kuwa Tanzania iliitoa suluhu na Ghana..
Na kwa kuwa Ghana ilitoa suluhu na Ujerumani..
Na kwa kuwa Ujerumani iliifunga Brazil 7-1 jana..

Basi inawezekana kwamba Tanzania ina kiwango kikubwa kuliko Brazil..:wacko:

halaaa kumbe,dah!haya shukrani mkuu kwa kunijuza,nambie lakini jirani..ngoja nikutembelee kidogo hapo kwenye daraja mana swaumu imekamata vibaya
 
karibu sana mkuu tuongee kuhusu usajili wenu wa Sanchez..

halaaa kumbe,dah!haya shukrani mkuu kwa kunijuza,nambie lakini jirani..ngoja nikutembelee kidogo hapo kwenye daraja mana swaumu imekamata vibaya
 
Je soka twaliweza?? kupanda kiwango si hoja kinachotakiwa kuendeleza mafanikio hayo... Motisha nzuri.
 
kuna uvumi mitaani eti iwapo matokeo ya mechi ya leo kati ya german na brazil yakibaki kama yalivyo itapelekea tanzania kupanda viwango vya fifa kwa ubora..anayelifahamu hili amwagike hapa tuelewe

Ume post nini?
 
Ahaaaa mpira wetu ule wa kupigisha ramli na kuvaa matunguli kila mechi kumbe bado upo? Sawa, waache FIFA watusanifu tu, kwani hata tukipanda chati hatuendi kokote kisoka. Hata watuonee huruma kwa kutupa nafasi ya kwanza duniani bado tu tutafungwa na Somalia, Comoros, Seychelles, Rwanda, Burundi.

acha ubishi jamaa mbishi wewe na navyokujua kwa ubishi nikianzisha ubishi tutakesha
 
Tanzania tunaweza ila hakuna wa kusimamia maendeleo ya soka.
 
Back
Top Bottom