Synthesizer
Platinum Member
- Feb 15, 2010
- 15,387
- 29,474
Huko nyuma Tanzania ilijulikana duniani kama nchi ambayo ilikuwa kisiwa cha amani. Sasa kutokana na matukio mengi ya kuvunjwa kwa haki za binadamu pamoja na migongano ya kisiasa na vitendo vya polisi dhidi ya raia Tanzania haionwi tena kuwa nchi yenye amani.
Badiliko kubwa la kuitoa Tanzania toka kuwa mojawapo ya nchi za amani limetokea katika uongozi wa awamu ya tano. Hivyo serikali ya awamu ya tano ipongezwe kwa kujitahidi kuimarisha uchumi na kumaliza ufisadi, lakini isutwe kwa kuiondoa Tanzania kweye listi ya nchi zenye amani duniani.
Mataifa 50 yanayoongoza kuwa na amani duniani mwaka 2018 ni kama ifuatavyo;
Chanzo: Global Finance Magazine - The Most Peaceful Countries In The World 2018
Badiliko kubwa la kuitoa Tanzania toka kuwa mojawapo ya nchi za amani limetokea katika uongozi wa awamu ya tano. Hivyo serikali ya awamu ya tano ipongezwe kwa kujitahidi kuimarisha uchumi na kumaliza ufisadi, lakini isutwe kwa kuiondoa Tanzania kweye listi ya nchi zenye amani duniani.
Mataifa 50 yanayoongoza kuwa na amani duniani mwaka 2018 ni kama ifuatavyo;
Chanzo: Global Finance Magazine - The Most Peaceful Countries In The World 2018