Tangu awamu ya tano ianze kuna halmashauri imepokea fungu la maendeleo?

GANG MO

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,982
2,000
Hivi utawala huu wa awamu ya 5 tangu ushike nchi kuna halmashauri yoyote imepokea fungu lolote la maendeleo?

Kama ndio nitajieni hiyo halmashauri.
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
8,331
2,000
Mkuu serikali inafanya kazi Kwa sheria. Bajeti ilipitishwa kwanini hela zisitumwe.. Msidangwanye na propaganda za ma chadema siku hizi yamekuwa majinga Sana yananikera Sana hasa kutetea wauza ngada.. Magufuli MUNGU wetu atazid kumbariki..tuseme amen
 

Nathason2

JF-Expert Member
May 20, 2015
600
1,000
Mkuu serikali inafanya kazi Kwa sheria. Bajeti ilipitishwa kwanini hela zisitumwe.. Msidangwanye na propaganda za ma chadema siku hizi yamekuwa majinga Sana yananikera Sana hasa kutetea wauza ngada.. Magufuli MUNGU wetu atazid kumbariki..tuseme amen
Hivi watanzania tunaelewa kweli we umeambiwa uitaje unaleta propaganda zako za kitoto ebu tembelea website ya wizara ya fedha huwa wanatoa kiasi cha fedha walizoipa kila halmashauri kwa kila mwezi harafu urudi hapa kuchangia.
 

Denis denny

JF-Expert Member
Oct 7, 2012
5,787
2,000
Kwa mtindo huu halimashauri nyingi zitakuwa taabani mana wanaahidiwa pesa zitaletwa mpaka mwaka unaisha hazijafika hata senti,miradi imedorola tu
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,460
2,000
Mkuu serikali inafanya kazi Kwa sheria. Bajeti ilipitishwa kwanini hela zisitumwe.. Msidangwanye na propaganda za ma chadema siku hizi yamekuwa majinga Sana yananikera Sana hasa kutetea wauza ngada.. Magufuli MUNGU wetu atazid kumbariki..tuseme amen
Mkuu hata budget ya wizara ya utumishi ilipitishwa pia au hukumbuki mkuu?
 

Gamaha

JF-Expert Member
Jul 17, 2008
3,014
2,000
Mkuu serikali inafanya kazi Kwa sheria. Bajeti ilipitishwa kwanini hela zisitumwe.. Msidangwanye na propaganda za ma chadema siku hizi yamekuwa majinga Sana yananikera Sana hasa kutetea wauza ngada.. Magufuli MUNGU wetu atazid kumbariki..tuseme amen
ha ha kweli we ndege John kazi kusinzia tu. jitahidi utafute katika ile 29 trillion ya 2016/2017 ni ngapi imetoka.
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,363
2,000
Mkuu serikali inafanya kazi Kwa sheria. Bajeti ilipitishwa kwanini hela zisitumwe.. Msidangwanye na propaganda za ma chadema siku hizi yamekuwa majinga Sana yananikera Sana hasa kutetea wauza ngada.. Magufuli MUNGU wetu atazid kumbariki..tuseme amen
Ng'ombe wewe. Labda mungu makonda ndo atambariki
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,542
2,000
hizo pesa huko halmashauri mlikuwa mnazifisadi tu na hazita kuja tena milele.....awamu zilizopita mlizifanyia nini Zaidi ya kuziiba tu?

Mkuu;
Mbona mnatoka nje ya mada jamani?? Mlalamikaji kasema, nitajieni halmashauri yoyote iliopelekewa fedha zilizo idhinishwa na bunge kwenye bajeti kuwa wapewe kuzifanyia maendeleo. Unaacha kumjibu unamwita mwizi. Nasema; hizi id fake zenyu zinawapa sana kichwa. Wallah, mngeliishia segerea nyote.
 

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Mar 11, 2016
2,627
2,000
Hata zisipokwenda ni sawa. Si hizo hela nyingi zilikuwa zinaibwa tu. Sizonje baba endelea kukaza uzi
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,663
2,000
Katika hili la maendeleo kwenye sekta ya ujenzi halmashauri zote ni mashaidi..
 

christelly

JF-Expert Member
Dec 29, 2016
1,466
2,000
Mkuu serikali inafanya kazi Kwa sheria. Bajeti ilipitishwa kwanini hela zisitumwe.. Msidangwanye na propaganda za ma chadema siku hizi yamekuwa majinga Sana yananikera Sana hasa kutetea wauza ngada.. Magufuli MUNGU wetu atazid kumbariki..tuseme amen
Mungu yupi??? Mungu hapendi dhulma mkuu....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom