TANGAZO!!!! Tangazo!!!!! Mnada mnada


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Halmashauri ya Manispaa ya Kinodnoni inapenda kuwatangazia wananchi wote kuwa itaanza kwa njia ya Mnada wa hadhara magari na Mitambo chakavu tarehe 19/12/2013

INA ZA MAGARI YATAKAYOUZWA
• SUZUKI Escudo
• Toyota D/C pick up
• Suzuki samurai
• Landrover defender Pick up
• Isuzu Waste Compactor

AINA YA MITAMBO
• Matrela
• Hdrofom block making

MASHARARTI YA MNADA
1. Chombo/ kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo
2. Mnunuzi atalazimika kulipa Amana (DEPOSIT) papo hapo si chini ya asilimia ishirini na Tano (25%) ya thamani ya chombo au kifaa alichonunua na kukamilisha malipo yote katika mda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya kifaa kununuliwa
3. Kushindwa kufanya hivyo kutamuondolea mnunuzi haki zote za ununuzi wa chombo/kifaa kinachohusika na AMANA (Deposit) haitarudishwa.
4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku saba(7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo
5. Ruhusa ya kuangalia vyombo hivyo itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya Mnada
6. Mnada utaanza saa nne kamili ( 4:00) asubuhi
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
ahsante kwa taarifa mkuu!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,076
Members 481,989
Posts 29,794,766