Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la wajanja wa voda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wise-comedian, Jun 26, 2012.

  1. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 1,224
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    kuna tetes nlzopata toka kwa mdau mmoja wa voda kwamba wale kina dada kwenye tangazo la wajanja wa voda ni wasanii toka Uganda..................sasa jaman ina maana kina dada wetu wa kibongo wasingefaa pale au ndo jinsi wabongo tunavyodharau vyetu kihvyo!
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,546
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huu sasa udaku na udakuzi wadada wa uganda hawana gharama sana mkubwa wa hapa maringo kinoma sio mbaya sana 2 my side.
     
  3. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wale wa buguruni mkuu. Mmoja wao nilikutana naye Sewa juzi.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    lilikuwa lina husu watu waliopotea na waliopo..
     
  5. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwaiyo wamechukua machangu wa uganda.
     
Loading...