Tangazo la hakatwi mtu liliwalenga wazanzibari

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,155
2,000

Tangu waje na tangazo lao " HAKATWI MTU HAPA " kampuni ya AIRTEL wamefanikiwa kupata maelfu ya wa wateja wapya kutoka visiwani Zanzibar..

KWANINI ?

Zanzibaris people are the most horniest people on the planet. Ukitaka ku draw attention ya wazanzibari wewe zungumza nao masuala yanayo husiana na ngono ngono (hususani ngono haramu ). Msanii Bwa Chuchu alitengeneza mamilioni kwa nyimbo zake za matusi matusi. Offside trick nao hawapo nyuma. Bibi Kidude nayeye alilijua hilo ( MUHOGO WA JAN'GOMBE ). Kila sentensi yenye utata, basi watu hawa huihusisha na ngonoi haramu.Kiongozi mmoja aliwahi kuwaambia " Nyie wapemba msipende kukaa nyuma nyuma ". Jamaa wakacheka sana wakidhani anawaambia mambo ya 0713 kimafumbo.....Joti wa Orijino Komedi alivyokuwa akisema " HAYAAAAAAAA, WALE WA MAMBO YETU YALEEEEE!" Wazanzibari wanasema " MAMBO YETU YALE " ni 0713.

Soko la mawasiliano ya simu visiwani Zanzibar limeshikwa na ZANTEL. Ili AIRTEL wakamate soko la Zanzibar iliwalazimu kutengeneza tangazo litakalo weza kudraw attntion ya wazanzibari. Mwisho wa siku, wakaja na HAKATWI MTU HAPA!!!

Tangazo hili limefanikiwa kuwasaidia AIRTEL kupata maelfu ya wateja wapya kutoka Zenji.



HAYA NI MAJIBU KWA MDAU ALIYE ULIZA SWALI, AFANYE BIASHARA GANI ZANZIBAR?.Jibu ni rahisi sana!!! Zanzibar unatoka kwa biashara yoyote, unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha una design matangazo yanayo husiana na masuala ya ngono ngono hususani ngono haramu...Bidhaa yako itakuwa maarufu sana, na utapiga sana bao... KAMATA FURSA
 

mari3mar

Senior Member
Oct 26, 2013
185
195

Tangu waje na tangazo lao " HAKATWI MTU HAPA " kampuni ya AIRTEL wamefanikiwa kupata maelfu ya wa wateja wapya kutoka visiwani Zanzibar..

KWANINI ?

Zanzibaris people are the most horniest people on the planet. Ukitaka ku draw attention ya wazanzibari wewe zungumza nao masuala yanayo husiana na ngono ngono (hususani ngono haramu ). Msanii Bwa Chuchu alitengeneza mamilioni kwa nyimbo zake za matusi matusi. Offside trick nao hawapo nyuma. Bibi Kidude nayeye alilijua hilo ( MUHOGO WA JAN'GOMBE ). Kila sentensi yenye utata, basi watu hawa huihusisha na ngonoi haramu.Kiongozi mmoja aliwahi kuwaambia " Nyie wapemba msipende kukaa nyuma nyuma ". Jamaa wakacheka sana wakidhani anawaambia mambo ya 0713 kimafumbo.....Joti wa Orijino Komedi alivyokuwa akisema " HAYAAAAAAAA, WALE WA MAMBO YETU YALEEEEE!" Wazanzibari wanasema " MAMBO YETU YALE " ni 0713.

Soko la mawasiliano ya simu visiwani Zanzibar limeshikwa na ZANTEL. Ili AIRTEL wakamate soko la Zanzibar iliwalazimu kutengeneza tangazo litakalo weza kudraw attntion ya wazanzibari. Mwisho wa siku, wakaja na HAKATWI MTU HAPA!!!

Tangazo hili limefanikiwa kuwasaidia AIRTEL kupata maelfu ya wateja wapya kutoka Zenji.



HAYA NI MAJIBU KWA MDAU ALIYE ULIZA SWALI, AFANYE BIASHARA GANI ZANZIBAR?.Jibu ni rahisi sana!!! Zanzibar unatoka kwa biashara yoyote, unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha una design matangazo yanayo husiana na masuala ya ngono ngono hususani ngono haramu...Bidhaa yako itakuwa maarufu sana, na utapiga sana bao... KAMATA FURSA
Hivi ww unauhasama na wanzanzibar mbona wawachokoza hivyo? Kwa taarifa biashara matangazo. Km wamefanikiwa ni akili yao sio kuhusisha na mambo ya ngono bazazi ww! Au watoa tigo na ww ndo maana umeanzisha thread hii? Nyambaf! Km rahaa kahamie na ww
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
41,609
2,000
uchumi wa Zanzibar ni mdogo mno kwa kampuni kubwa kama airtel kutumia mamilioni ku target Zanzibar tu
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,155
2,000
Hivi ww unauhasama na wanzanzibar mbona wawachokoza hivyo? Kwa taarifa biashara matangazo. Km wamefanikiwa ni akili yao sio kuhusisha na mambo ya ngono bazazi ww! Au watoa tigo na ww ndo maana umeanzisha thread hii? Nyambaf! Km rahaa kahamie na ww


message sent
 

usiniguse

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
1,532
2,000
Bi kidude alianza na kijiti lo

Tangu waje na tangazo lao " HAKATWI MTU HAPA " kampuni ya AIRTEL wamefanikiwa kupata maelfu ya wa wateja wapya kutoka visiwani Zanzibar..

KWANINI ?

Zanzibaris people are the most horniest people on the planet. Ukitaka ku draw attention ya wazanzibari wewe zungumza nao masuala yanayo husiana na ngono ngono (hususani ngono haramu ). Msanii Bwa Chuchu alitengeneza mamilioni kwa nyimbo zake za matusi matusi. Offside trick nao hawapo nyuma. Bibi Kidude nayeye alilijua hilo ( MUHOGO WA JAN'GOMBE ). Kila sentensi yenye utata, basi watu hawa huihusisha na ngonoi haramu.Kiongozi mmoja aliwahi kuwaambia " Nyie wapemba msipende kukaa nyuma nyuma ". Jamaa wakacheka sana wakidhani anawaambia mambo ya 0713 kimafumbo.....Joti wa Orijino Komedi alivyokuwa akisema " HAYAAAAAAAA, WALE WA MAMBO YETU YALEEEEE!" Wazanzibari wanasema " MAMBO YETU YALE " ni 0713.

Soko la mawasiliano ya simu visiwani Zanzibar limeshikwa na ZANTEL. Ili AIRTEL wakamate soko la Zanzibar iliwalazimu kutengeneza tangazo litakalo weza kudraw attntion ya wazanzibari. Mwisho wa siku, wakaja na HAKATWI MTU HAPA!!!

Tangazo hili limefanikiwa kuwasaidia AIRTEL kupata maelfu ya wateja wapya kutoka Zenji.



HAYA NI MAJIBU KWA MDAU ALIYE ULIZA SWALI, AFANYE BIASHARA GANI ZANZIBAR?.Jibu ni rahisi sana!!! Zanzibar unatoka kwa biashara yoyote, unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha una design matangazo yanayo husiana na masuala ya ngono ngono hususani ngono haramu...Bidhaa yako itakuwa maarufu sana, na utapiga sana bao... KAMATA FURSA
 

Babu Kivu

JF-Expert Member
May 7, 2013
428
500
Jaribu kutafuta uhalisia halisi au tafsiri halisi ya maneno kama huyajui..tafsiri ya Neno Muhogo wa Jang'ombe ni Pombe kama ulikuwa hujui..na si hivyo unavyotaka watu waamini kwakuwa ulisikia kijiweni.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Fenento

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
320
225

Tangu waje na tangazo lao " HAKATWI MTU HAPA " kampuni ya AIRTEL wamefanikiwa kupata maelfu ya wa wateja wapya kutoka visiwani Zanzibar..

KWANINI ?

Zanzibaris people are the most horniest people on the planet. Ukitaka ku draw attention ya wazanzibari wewe zungumza nao masuala yanayo husiana na ngono ngono (hususani ngono haramu ). Msanii Bwa Chuchu alitengeneza mamilioni kwa nyimbo zake za matusi matusi. Offside trick nao hawapo nyuma. Bibi Kidude nayeye alilijua hilo ( MUHOGO WA JAN'GOMBE ). Kila sentensi yenye utata, basi watu hawa huihusisha na ngonoi haramu.Kiongozi mmoja aliwahi kuwaambia " Nyie wapemba msipende kukaa nyuma nyuma ". Jamaa wakacheka sana wakidhani anawaambia mambo ya 0713 kimafumbo.....Joti wa Orijino Komedi alivyokuwa akisema " HAYAAAAAAAA, WALE WA MAMBO YETU YALEEEEE!" Wazanzibari wanasema " MAMBO YETU YALE " ni 0713.

Soko la mawasiliano ya simu visiwani Zanzibar limeshikwa na ZANTEL. Ili AIRTEL wakamate soko la Zanzibar iliwalazimu kutengeneza tangazo litakalo weza kudraw attntion ya wazanzibari. Mwisho wa siku, wakaja na HAKATWI MTU HAPA!!!

Tangazo hili limefanikiwa kuwasaidia AIRTEL kupata maelfu ya wateja wapya kutoka Zenji.



HAYA NI MAJIBU KWA MDAU ALIYE ULIZA SWALI, AFANYE BIASHARA GANI ZANZIBAR?.Jibu ni rahisi sana!!! Zanzibar unatoka kwa biashara yoyote, unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha una design matangazo yanayo husiana na masuala ya ngono ngono hususani ngono haramu...Bidhaa yako itakuwa maarufu sana, na utapiga sana bao... KAMATA FURSA

Hahahahahahahaha, haya ni maajabu mengine chini ya Jua. You're totally wrong and hypocrisy.
 

Babu Kivu

JF-Expert Member
May 7, 2013
428
500
Maana yao: ukienda kutoa pesa iliyo kwenye akaunti yako ya Airtel Money hutokatwa makato yoyote.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

bopwe

JF-Expert Member
Oct 1, 2013
1,750
2,000

Tangu waje na tangazo lao " HAKATWI MTU HAPA " kampuni ya AIRTEL wamefanikiwa kupata maelfu ya wa wateja wapya kutoka visiwani Zanzibar..

KWANINI ?

Zanzibaris people are the most horniest people on the planet. Ukitaka ku draw attention ya wazanzibari wewe zungumza nao masuala yanayo husiana na ngono ngono (hususani ngono haramu ). Msanii Bwa Chuchu alitengeneza mamilioni kwa nyimbo zake za matusi matusi. Offside trick nao hawapo nyuma. Bibi Kidude nayeye alilijua hilo ( MUHOGO WA JAN'GOMBE ). Kila sentensi yenye utata, basi watu hawa huihusisha na ngonoi haramu.Kiongozi mmoja aliwahi kuwaambia " Nyie wapemba msipende kukaa nyuma nyuma ". Jamaa wakacheka sana wakidhani anawaambia mambo ya 0713 kimafumbo.....Joti wa Orijino Komedi alivyokuwa akisema " HAYAAAAAAAA, WALE WA MAMBO YETU YALEEEEE!" Wazanzibari wanasema " MAMBO YETU YALE " ni 0713.

Soko la mawasiliano ya simu visiwani Zanzibar limeshikwa na ZANTEL. Ili AIRTEL wakamate soko la Zanzibar iliwalazimu kutengeneza tangazo litakalo weza kudraw attntion ya wazanzibari. Mwisho wa siku, wakaja na HAKATWI MTU HAPA!!!

Tangazo hili limefanikiwa kuwasaidia AIRTEL kupata maelfu ya wateja wapya kutoka Zenji.



HAYA NI MAJIBU KWA MDAU ALIYE ULIZA SWALI, AFANYE BIASHARA GANI ZANZIBAR?.Jibu ni rahisi sana!!! Zanzibar unatoka kwa biashara yoyote, unachotakiwa kufanya ni kuhakikisha una design matangazo yanayo husiana na masuala ya ngono ngono hususani ngono haramu...Bidhaa yako itakuwa maarufu sana, na utapiga sana bao... KAMATA FURSA

Achana na wapemba wewe hao karata nyengine wapo juu sanaaa kila kona ya dunia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom