Tangazo la biashara:

Tangazo la biashara:

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Posts
4,166
Reaction score
2,670
Tunatengeneza:

-Business card za aina zote za mtu mmoja mmoja, za kampuni na za asasi za kijamii kwa muundo tofauti tofauti kulingana na mahitaji yako.
-Vipeperushi pia tunatengeneza kwa ajili ya matangazo mbalimbali za kibiashara au shughuli zako unazofanya na semina/kongamano mbalimbali unazotaka watu wafahamu vizuri shughuli zako kwa urahisi zaidi.
-Na pia tuna-design logo kulingana na aina ya biashara yako au shughuli zako.

Kwa yeyote anayetaka huduma hizo, ani-PM

Karibuni sana...
 
Tunatengeneza Business card, Vipeperushi na ku-design logo, kwa yeyote anayetaka huduma hizo, ani-PM

Karibuni sana...

Umekamilisha Andiko lako mkuu?
Unachokifanya ujue ni within a professional sasa kama Tangazo lako tu nii issue kuliandaa what about others business?
Mkuu design tangazo lako kama professional bana, lijitosheleze kwanza lenyewe basi
 
Umekamilisha Andiko lako mkuu?
Unachokifanya ujue ni within a professional sasa kama Tangazo lako tu nii issue kuliandaa what about others business?
Mkuu design tangazo lako kama professional bana, lijitosheleze kwanza lenyewe basi

Mkuu, tunakushukuru sana kwa ushauri, tutalifanyia kazi asap!

Karibu sana...!
 
Papa Mopao,mutu ya zamani upo? hongereni sana kujitoa kimasomaso ili kuupiga vita umaskini,nikikaa vizuri nitakutafua.
Nalog off
 
Last edited by a moderator:
Papa Mopao,mutu ya zamani upo? hongereni sana kujitoa kimasomaso ili kuupiga vita umaskini,nikikaa vizuri nitakutafua.
Nalog off

Washawasha, tunakushukuru sana kwa pongezi zako, hiyo ndo taratibu za kuuweka maisha sawa. karibu sana kwenye huduma zetu!
 
Washawasha, tunakushukuru sana kwa pongezi zako, hiyo ndo taratibu za kuuweka maisha sawa. karibu sana kwenye huduma zetu!

ID Cards mnatengeneza?
Kama jibu ni ndiyo, kwa kutumia material ya PVC bei yenu ikoje kutengeneza, say 15Pcs?
 
Back
Top Bottom