Tangazo la airtel doesn't make sense | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la airtel doesn't make sense

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Lukansola, Aug 3, 2012.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    airtelmoney.jpg
    Eti nyie airtel hebu nielewesheni, kwenye hili tangazo lenu mmeweka hela halafu imekatwa, halafu mmeandika hauchajiwi ndio kusema kwamba hamkati hela sasa mbona tangazo lenu wenyewe ndio linaonyesha hela imekatwa?

    [​IMG]
     
  2. next

    next JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 595
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    matangazo ya promotion ya makampun ya sim yote yana walakin,
    voda wanasema kwa 250 unapiga sim unatumia internet na kutuma text bure, simply by dialling *102*250#
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    halafu sijawahi kusikia watu wao wa marketing wakitoa ufafanuzi popote wakati malalamiko wanayasikia.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nakumbukia nunua Moderm kwa elfu 30 upate miezi 6 bure....Wadanganyika kwa kuibiwa bhana.....
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Mwenyewe nilinunua hiyo modem mbona nilikoma, salio likiisha inakata, nilipowauliza wakaleta story nyingi ambazo hata sikuzielewa... hii ni kuashiria kwamba hawana mbinu za marketing zaidi ya kudanganya watu, na kwa jinsi tunavyopenda vya bure basi wanatupata kwelikweli... lakini ni aibu kusema kweli.
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili tangazo huwa linaniharibia sana siku yangu. Silipendi, silipendi, silipendi. Kwa kifupi nadhani airtel si wabunifu wa matangazo kama zantel. Kitu zantel bana ah 'fungua njia kitoto chaanza tambaaaaaaa'
     
Loading...