mwanamasala
JF-Expert Member
- Jun 20, 2009
- 248
- 12
Tanganyika Law Society,sasa naiita Lawless Society ni institution ya zamani sana toka tupate uhuru.Baadhi ya members wake wametia aibu katika fani hii hasa hapa Tanzania.Imeonekana ni fani ya corruption ,haisaidii mtu mnyonge wa huko kijijini au mwananchi wa kawaida.
Angalieni watu hawa na scandal zao:
1.Mkono&Advocate-Maozo ya BOT ya kulipwa zaidi ya Tshs 8billion
2.Malegesi Law Chambers-Kulipwa zaidi ya Tshs 40 billioni za EPA
3.Lawrence Masha-Scandal ya vitambulisho(ID)
Baadhi ya hawa ni lawmakers(wabunge) bila ya kumsahau baba yao myantuzu Bw Chenge ambaye alikutwa na £500000/=kwenye offshore account!
Hawa wote ni wanachama wa Tanganyika Law Society.Unajiuliza je,
kuna Ethics katika Society hii?Ingekuwa nchi ya sheria hawa wote
wangekuwa wamefutwa na kunyanganywa leseni ya kupractise!
Lakini Tanzania wanapeta na hawashikiki.
Fani ya usheria Tanzania ni a joke now!Waone akina Lamwai,Marando walivyodisgrace upinzani.Labda wanaJF mnajua lawyers ambao wanafanya kazi kwa manufaa ya nchi!I guess ni wachache sana.My favourite lawyers of all time Tanzania ni:
1.Judge James Mwalusanya
2.Tindu Lissu.
Taja wakwako
Angalieni watu hawa na scandal zao:
1.Mkono&Advocate-Maozo ya BOT ya kulipwa zaidi ya Tshs 8billion
2.Malegesi Law Chambers-Kulipwa zaidi ya Tshs 40 billioni za EPA
3.Lawrence Masha-Scandal ya vitambulisho(ID)
Baadhi ya hawa ni lawmakers(wabunge) bila ya kumsahau baba yao myantuzu Bw Chenge ambaye alikutwa na £500000/=kwenye offshore account!
Hawa wote ni wanachama wa Tanganyika Law Society.Unajiuliza je,
kuna Ethics katika Society hii?Ingekuwa nchi ya sheria hawa wote
wangekuwa wamefutwa na kunyanganywa leseni ya kupractise!
Lakini Tanzania wanapeta na hawashikiki.
Fani ya usheria Tanzania ni a joke now!Waone akina Lamwai,Marando walivyodisgrace upinzani.Labda wanaJF mnajua lawyers ambao wanafanya kazi kwa manufaa ya nchi!I guess ni wachache sana.My favourite lawyers of all time Tanzania ni:
1.Judge James Mwalusanya
2.Tindu Lissu.
Taja wakwako