Tanga mjini na stori za kufikirika

Tanga mjini na stori za kufikirika

Jmali umenichesha saana.yaan u made ma day holaaaaaa!!!!aiseee mh k....mb angepata hat ujauzito aisee maaana kila siku angekua analowa
 
Hiyo teknolojia ya mwembebasha ingetakiwa kuwekwa bungeni, mbunge akilala tu....akiamka lazma aombe muongozo 🙂 hahaha.

komba-auchapa-3.jpg


SIX.jpg

Mrema+chapa+Usingizi+3+%282%29.jpg


wasira+akifuatilia.jpg


MHE AKILALAMIKA KWENYE VYOMBO VYA HABARI JUU YA VITI VIPYA VYA BUNGE VYENYE TEKNOLOJIA YA TANGA ... :smile-big:

7.jpg


hii ni mtazamo tu jamani...

Duuu huu mtazamo lol...!!!
 
Back
Top Bottom