Tanga Mjini na Morogoro Mjini zimesinyaa sana

Tanga Mjini na Morogoro Mjini zimesinyaa sana

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Kwa wale ambao wameishi Morogoro na Tanga Mjini watakuwa mashuhuda.

Miji haikui kabisa! Vibarabara vilevile na watu wana itikadi na life style ileile. Hawabadiriki kabisa.

Vichochoro vilevile! Viduka vilevile!

Tanga baiskeli ni balaaa! Shida iko wapi?
 
Morogoro huijui ndugu.

We nenda sehemu zifuatazo ujionee.
1, kanyenzi
2, mkundi
3, yespa
4, kihonda
5, lukobe juu
6, mfuruni
7, tungi.

Acha kujibana hapo kahumba ukishalewa unakuja kuiponda Moro nzima.
 
Baiskeli ni usafiri wa starehe sana.. we hujui tu. Sass unatoka chuda unaenda tawakal kula tendesheki gari la nini.. uko ndani ya saruni/msuli wako na sehewa yako unakunywa tendesheki bardiii
 
Kwa wale ambao wameishi Morogoro na Tanga Mjini watakuwa mashuhuda.

Miji haikui kabisa! Vibarabara vilevile na watu wana itikadi na life style ileile.Hawabadiriki kabisa.

Vichochoro vilevile! Viduka vilevile!

Tanga baiskeli ni balaaa! Shida iko wapi?
Vyuma vilikaza huko tangu zamani
 
Hehe kwenye vibaiskeli tanga city ni bonge la aibu sana
Wabongo mnamatatizo sana.mbona uko asia baiskeri zimejaa sana na wanaendesha adi matajiri...au kwa kua wao weupe hawaboi ila tanga ndio inaboa??tubadilike tupapende nyumbani sio kila kitu kuponda tyuuu
 
Wabongo mnamatatizo sana.mbona uko asia baiskeri zimejaa sana na wanaendesha adi matajiri...au kwa kua wao weupe hawaboi ila tanga ndio inaboa??tubadilike tupapende nyumbani sio kila kitu kuponda tyuuu
Wenzio wanaendesha baiskeli kama sehemu ya gyme lakini tanga hizo ni dala dala....ingia tanga hadi jiji hadi nyumba ya makuti utadhani ina mizimu
 
Huko Netherland, Japane wanaendesha baiskel kwa sababu mbili kuu

1. Baridi hivyo wanapasha. Tanga na joto lile ilipaswa baiskel isiwe sehemu ya maisha. So ni umasikini

2. Wao trafic jam ni kubwa. Baiskel ni option. Sasa Tanga Jam ipo wapi?

Umeshafika Netherland?
Wabongo mnamatatizo sana.mbona uko asia baiskeri zimejaa sana na wanaendesha adi matajiri...au kwa kua wao weupe hawaboi ila tanga ndio inaboa??tubadilike tupapende nyumbani sio kila kitu kuponda tyuuu
 
Moro unakua sana mkuu
Angalau Moro pamesogea. Mapori yamepungua. Mwaka 2000 tulipewa kiwanja Tungi na serikali, mimi na mzee wangu tulikuwa tunabeba mapanga kwenda nayo site maana yale mapori yalikuwa ni maficho ya vibaka. Leo hii pameshakuwa mjini hata hakuna mahali pa kukanyaga!
 
Huko Netherland, Japane wanaendesha baiskel kwa sababu mbili kuu

1. Baridi hivyo wanapasha. Tanga na joto lile ilipaswa baiskel isiwe sehemu ya maisha. So ni umasikini

2. Wao trafic jam ni kubwa. Baiskel ni option. Sasa Tanga Jam ipo wapi?
Siyo kweli, ni altitude tu ya watu, Netherlands kuna jam wapi.
 
Huko Netherland, Japane wanaendesha baiskel kwa sababu mbili kuu

1. Baridi hivyo wanapasha. Tanga na joto lile ilipaswa baiskel isiwe sehemu ya maisha. So ni umasikini

2. Wao trafic jam ni kubwa. Baiskel ni option. Sasa Tanga Jam ipo wapi?

wageningen_paul_van_den_akker.jpg
 
Back
Top Bottom