Tanesco wamechukua....

Tanesco wamechukua....

kaeso

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
548
Reaction score
97
Hawa jamaa wamechukua chao mapema....ndani hakukaliki, nje mbwa tu wanabweka. Labda hapa JF kutakuwa na jipya kabla sijalala.
 
huku uswahilini kwetu nishawazoea...... Wanakata wanarudisha wanakata wanarudisha sasa wamekata....

Yaani wanafanya kama mtoto wa chekechea amefuma switch anachezea.....
 
...wameshawaambia mitambo imechakaa!...LOL
 
Hahahaaaa poleni sana.....Kuna baadhi ya maeneo tushazoea na hata hatulalamiki tena
 
Kaeso,
Unajua kuna mashirika mengine ukitutajia hapa, unatusababishia
expensis demand unnecessary!
Mfano hapa umetaja Tanesco, nimelazimika kutoka na usiku huu kwenda kununua Ndimu nilambe kufuatia kichefuchefu cha ghafla kilichonipata mara tu,
baada ya kuona neno Tanesco.
Ndimu za mia mbili, aisey!
Si ningenunua hata majani ya Chai ?
 
Back
Top Bottom