Tanesco tangazeni kama mgao wa umeme umerudi

Tanesco tangazeni kama mgao wa umeme umerudi

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
5,210
Reaction score
4,182
Ni siku ya pili sasa Arusha kumekua na mgao wa umeme kimya kimya. Huku Tanesko wakiwa kimya bila kutoa taharifa yeyote.

Hili shirika linapaswa lifumuliwe lote kabisa Maana kuna uzembe mwingi wa kiutendaji.

Ni haibu nchi kuwa gizani kwa kukosa uwajibikaji mzuri kwenye sekta ya Nishati.
 
Ni siku ya pili sasa Arusha kumekua na mgao wa umeme kimya kimya. Huku Tanesko wakiwa kimya bila kutoa taharifa yeyote.

Hili shirika linapaswa lifumuliwe lote kabisa Maana kuna uzembe mwingi wa kiutendaji.

Ni haibu nchi kuwa gizani kwa kukosa uwajibikaji mzuri kwenye sekta ya Nishati.
Wanatangazia viredio vya mtaani

Sent from my Infinix X658E using JamiiForums mobile app
 
We jua mgao ndo ushaanza, Na maji yashaanz mgao wake
Mama Amepumbazwa sana na wasaidizi wake Watamgarim sana 2025 atalia machozi maana wananchi hatumwelewi Anapotupeleka kwa kweli [emoji34]
 
Jana ulikata pia hapa Arusha na Babati
 
ahhh akitafutwa mzungu au mwarabu kuendesha shirika utaona watanzania wanavyo lia.wanasahau shida tunazopata.Hili ndio shirika linalotakiwa apewe mzungu
 
DP world achana na banDari yetu chukua Tanesco na mkoa wa tabora kama nyongeza buree [emoji13][emoji13][emoji13]
 
Back
Top Bottom