TANESCO Shinyanga mpo? Nguzo imevunjika inaning'inia hewani

Bahimba

JF-Expert Member
May 8, 2013
510
500
Hii ni zaidi ya hatari
Hapa Shinyanga, sehemu moja inaitwa Kitangili, ni zaidi ya masaa 8 na umeme ukiwa bado upo

b5923ef8bd8d8aa57adf1131f6b2bedc.jpg
 

msonganzila

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
204
225
Kwa hali hiyo kwa protection ya High Tension Umeme haiwezekani uwepo......huo uongo mkubwa.....hapo kwa hali hiyo Umeme ungekuwepo hata wewe usingeweza kupiga picha mzinga wake ni balaaa......Ustutanie.....
 

Good Father

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,896
2,000
Kwa hali hiyo kwa protection ya High Tension Umeme haiwezekani uwepo......huo uongo mkubwa.....hapo kwa hali hiyo Umeme ungekuwepo hata wewe usingeweza kupiga picha mzinga wake ni balaaa......Ustutanie.....
Wewe kweli Tomaso
 

Zabron Hamis

Verified Member
Dec 19, 2016
3,490
2,000
Kwa hali hiyo kwa protection ya High Tension Umeme haiwezekani uwepo......huo uongo mkubwa.....hapo kwa hali hiyo Umeme ungekuwepo hata wewe usingeweza kupiga picha mzinga wake ni balaaa......Ustutanie.....
Kwahiyo hata kama umeme haupo ndio inaruhusiwa nguzo kukaa hivi??????????????????// Bas zote zikatwe maana hakuna namna
 

Mtengwa II

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
849
1,000
Kwa hali hiyo kwa protection ya High Tension Umeme haiwezekani uwepo......huo uongo mkubwa.....hapo kwa hali hiyo Umeme ungekuwepo hata wewe usingeweza kupiga picha mzinga wake ni balaaa......Ustutanie.....
Dua zenu! naenda kuthibisisha umeme upo au haupo kwa kutumia balbu ya tochi!!
 

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Aug 5, 2013
2,780
2,000
yaani badala ya kutoa taarifa tanesco unakimbilia kupost JF shabaaaaashiiiiii:mad::mad::mad::mad::mad::mad:
utakuwa kati ya 1:4
 

Aggayah

Senior Member
Oct 16, 2013
141
225
Hii ni zaidi ya hatari
Hapa Shinyanga, sehemu moja inaitwa Kitangili, ni zaidi ya masaa 8 na umeme ukiwa bado upo

b5923ef8bd8d8aa57adf1131f6b2bedc.jpg
Mzee, hakuna umeme hapo! Ebu angalia nyaya (wa juu nawa chini) zilivyo short Circuit ktk hiyo High Tension pole.
 

shabhoshinonu

Member
Mar 10, 2017
17
20
Mimi hua nachukia sana wametulia tu! siajabu nataarifa wanazo wanangoja watu wapoteze maisha watuambie uchunguzi unaendlea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom