Tanesco !'Njiro' kuna nini mbona hamkati umeme.

Tanesco !'Njiro' kuna nini mbona hamkati umeme.

Nelson Kileo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
3,062
Reaction score
3,280
Nashindwa kuelewa jamani ni kwann tu mnaonea eneo mengine lakini mtaa wa 'njiro' arusha hua hamkatiii ...
Na hii imekua ni historia tangu miaka na miaka ... Hua ndivyo hivyo ilivyo ... Njiro hawanag histori ya kuteseka na umeme kabisaa ,mgijisikia kukata mnakata esso ,ngalimited na moshono ndio kabisaa mmepageuza giza kila siku .

Jana mmekata umeme siku nzima maeneo hayo , leo mmekata jioni hii lakini njiro upo ..
Mpaka wananchi waandamane ndo mtajua wanajua kinachoendelea eeh ..

Kwann mnapendelea live kiasi hiki . ..kwan njiro kuna nn haswa ,au huko ndo kuna chanzo chenu cha umeme .

Umeme wenyewe tukiupata mara uwake sekunde tatu ,mara ukatika ,mara uje mkubwa mara mdogo ..

Mnatuunguzia vitu vyetu mnaona sawa ..

Tumewachoka ,tumewachoka ... Na uvumilivu unaelekea kitushinda .

Kwann sisi tuuuu ... ! Kateni basi kabisaa tujue nini cha kufanya .. Acheni kutufanya wajinga ..
 
ss mbona hawatangazi kuwa mgao umeanza/ Mvua zinanyesha ss wanatoa kisngizio gani tena
 
Nashindwa kuelewa jamani ni kwann tu mnaonea eneo mengine lakini mtaa wa 'njiro' arusha hua hamkatiii ...
Na hii imekua ni historia tangu miaka na miaka ... Hua ndivyo hivyo ilivyo ... Njiro hawanag histori ya kuteseka na umeme kabisaa ,mgijisikia kukata mnakata esso ,ngalimited na moshono ndio kabisaa mmepageuza giza kila siku .

Jana mmekata umeme siku nzima maeneo hayo , leo mmekata jioni hii lakini njiro upo ..
Mpaka wananchi waandamane ndo mtajua wanajua kinachoendelea eeh ..

Kwann mnapendelea live kiasi hiki . ..kwan njiro kuna nn haswa ,au huko ndo kuna chanzo chenu cha umeme .

Umeme wenyewe tukiupata mara uwake sekunde tatu ,mara ukatika ,mara uje mkubwa mara mdogo ..

Mnatuunguzia vitu vyetu mnaona sawa ..

Tumewachoka ,tumewachoka ... Na uvumilivu unaelekea kitushinda .

Kwann sisi tuuuu ... ! Kateni basi kabisaa tujue nini cha kufanya .. Acheni kutufanya wajinga ..

Njiro ni kwa watu wazito ndo maana hawakat. we andamana uone utakavyoshughulikiwa
 
Njiro ndio wanakaa wale 'mabilionea' wa Arusha, unaweza kudhani hawakati umeme kumbe hata wakikata kila hekalu lina jenereta za kimya kimya inaonekana kama vile umeme bado upo tu :biggrin:
 
Nashindwa kuelewa jamani ni kwann tu mnaonea eneo mengine lakini mtaa wa 'njiro' arusha hua hamkatiii ...
Na hii imekua ni historia tangu miaka na miaka ... Hua ndivyo hivyo ilivyo ... Njiro hawanag histori ya kuteseka na umeme kabisaa ,mgijisikia kukata mnakata esso ,ngalimited na moshono ndio kabisaa mmepageuza giza kila siku .

Jana mmekata umeme siku nzima maeneo hayo , leo mmekata jioni hii lakini njiro upo ..
Mpaka wananchi waandamane ndo mtajua wanajua kinachoendelea eeh ..

Kwann mnapendelea live kiasi hiki . ..kwan njiro kuna nn haswa ,au huko ndo kuna chanzo chenu cha umeme .

Umeme wenyewe tukiupata mara uwake sekunde tatu ,mara ukatika ,mara uje mkubwa mara mdogo ..

Mnatuunguzia vitu vyetu mnaona sawa ..

Tumewachoka ,tumewachoka ... Na uvumilivu unaelekea kitushinda .

Kwann sisi tuuuu ... ! Kateni basi kabisaa tujue nini cha kufanya .. Acheni kutufanya wajinga ..

Sasa watakataje na grid ya taifa ndipo ilipo na inasambaza ummeme arusha nzima?? Ni sawa na kuuliza mbona kwenye vyanzo vya maji si pakame!!
 
Mkuu mandella

Tanesco Arusha kuna line ambazo umeme haukatiki mara kwa mara.Nijuavyo mimi zipo line tatu ambazo kukata umeme ni nadra sana ya kwanza ni line inayopita maeneo ya Kaloleni,Mt meru Hospital na Sekei.Hii line haikatwi umeme kwasababu kuu mbili.Mosi ni kwaajili ya hospital ya Mt Meru,pili kwaajili ya pump za maji eneo la Sekei na kipindi cha nyuma ilikuwa haikatwi kwasababu ya mikutano iliyokuwa ikifanyika AICC.Ikitokea umejenga au unaishi maeneo hayo hakika shida ya kukatika umeme utaisikia kwenye vyombo vya habari.Kuna line nyingine inapita maeneo ya eneo la Daraja II nayo ina uhakika wa umeme kwasababu ya kiwanda cha Bia.Line ya Njiro nayo inabahati ya kutokukatiwa umeme kwasababu ya viwanda vya TANELEC,kiwanda cha madawa,kiwanda cha Firbe board na vingine vingi vinategemea line hiyo wakaazi wa maeneo ya Njiro nikiwemo mimi tunafaidika kwasababu ya uwepo wa viwanda vingi.Kama ujuavyo TANESCO wanategemea mapato makubwa toka viwanda vinavyotumia umeme mwingi.

Aksante
Ngongo.
Msemaji wa kujipendekeza TANESCO Arusha.

Nashindwa kuelewa jamani ni kwann tu mnaonea eneo mengine lakini mtaa wa 'njiro' arusha hua hamkatiii ...
Na hii imekua ni historia tangu miaka na miaka ... Hua ndivyo hivyo ilivyo ... Njiro hawanag histori ya kuteseka na umeme kabisaa ,mgijisikia kukata mnakata esso ,ngalimited na moshono ndio kabisaa mmepageuza giza kila siku .

Jana mmekata umeme siku nzima maeneo hayo , leo mmekata jioni hii lakini njiro upo ..
Mpaka wananchi waandamane ndo mtajua wanajua kinachoendelea eeh ..

Kwann mnapendelea live kiasi hiki . ..kwan njiro kuna nn haswa ,au huko ndo kuna chanzo chenu cha umeme .

Umeme wenyewe tukiupata mara uwake sekunde tatu ,mara ukatika ,mara uje mkubwa mara mdogo ..

Mnatuunguzia vitu vyetu mnaona sawa ..

Tumewachoka ,tumewachoka ... Na uvumilivu unaelekea kitushinda .

Kwann sisi tuuuu ... ! Kateni basi kabisaa tujue nini cha kufanya .. Acheni kutufanya wajinga ..
 
Last edited by a moderator:
Njiro ndio wanakaa wale 'mabilionea' wa Arusha, unaweza kudhani hawakati umeme kumbe hata wakikata kila hekalu lina jenereta za kimya kimya inaonekana kama vile umeme bado upo tu :biggrin:

hamna kitu ka hiyo banah . ! njiro always wanapendelea na namshukuru saana msemaji wa tanesco wa kujipendekeza kwa majibu mazuri . ni kwasababu ya viwanda .
 
Mkuu mandella

Tanesco Arusha kuna line ambazo umeme haukatiki mara kwa mara.Nijuavyo mimi zipo line tatu ambazo kukata umeme ni nadra sana ya kwanza ni line inayopita maeneo ya Kaloleni,Mt meru Hospital na Sekei.Hii line haikatwi umeme kwasababu kuu mbili.Mosi ni kwaajili ya hospital ya Mt Meru,pili kwaajili ya pump za maji eneo la Sekei na kipindi cha nyuma ilikuwa haikatwi kwasababu ya mikutano iliyokuwa ikifanyika AICC.Ikitokea umejenga au unaishi maeneo hayo hakika shida ya kukatika umeme utaisikia kwenye vyombo vya habari.Kuna line nyingine inapita maeneo ya eneo la Daraja II nayo ina uhakika wa umeme kwasababu ya kiwanda cha Bia.Line ya Njiro nayo inabahati ya kutokukatiwa umeme kwasababu ya viwanda vya TANELEC,kiwanda cha madawa,kiwanda cha Firbe board na vingine vingi vinategemea line hiyo wakaazi wa maeneo ya Njiro nikiwemo mimi tunafaidika kwasababu ya uwepo wa viwanda vingi.Kama ujuavyo TANESCO wanategemea mapato makubwa toka viwanda vinavyotumia umeme mwingi.

Aksante
Ngongo.
Msemaji wa kujipendekeza TANESCO Arusha.

Jumlisha mamlaka ya nyuklia iko njiro. Pia viongozi wengi wa jumuiya ya afrika mashariki wako njiro.

Pia line ya Ilboru huwa haikatiki kutokana na kuwa na vyanzo vya maji.
 
Last edited by a moderator:
Hata sanawari baadhi ya maeneo umeme haukatwi kwasababu ya pump za maji
 
Ngongo habari ya siku nyingi bhana! Umesomeka Mkubwa! Ila namwambia huyu dogo Rover Rider akanushe kauli yake chap! Hebu angalia post yake asemavyo mbovu.

Mkuu mandella

Tanesco Arusha kuna line ambazo umeme haukatiki mara kwa mara.Nijuavyo mimi zipo line tatu ambazo kukata umeme ni nadra sana ya kwanza ni line inayopita maeneo ya Kaloleni,Mt meru Hospital na Sekei.Hii line haikatwi umeme kwasababu kuu mbili.Mosi ni kwaajili ya hospital ya Mt Meru,pili kwaajili ya pump za maji eneo la Sekei na kipindi cha nyuma ilikuwa haikatwi kwasababu ya mikutano iliyokuwa ikifanyika AICC.Ikitokea umejenga au unaishi maeneo hayo hakika shida ya kukatika umeme utaisikia kwenye vyombo vya habari.Kuna line nyingine inapita maeneo ya eneo la Daraja II nayo ina uhakika wa umeme kwasababu ya kiwanda cha Bia.Line ya Njiro nayo inabahati ya kutokukatiwa umeme kwasababu ya viwanda vya TANELEC,kiwanda cha madawa,kiwanda cha Firbe board na vingine vingi vinategemea line hiyo wakaazi wa maeneo ya Njiro nikiwemo mimi tunafaidika kwasababu ya uwepo wa viwanda vingi.Kama ujuavyo TANESCO wanategemea mapato makubwa toka viwanda vinavyotumia umeme mwingi.

Aksante
Ngongo.
Msemaji wa kujipendekeza TANESCO Arusha.
 
Last edited by a moderator:
hamna kitu ka hiyo banah . ! njiro always wanapendelea na namshukuru saana msemaji wa tanesco wa kujipendekeza kwa majibu mazuri . ni kwasababu ya viwanda .

nilikuwa natania tu mkuu usikonde.
 
Mkuu wangu LiverpoolFC Arusha mambo mazuri sana mvua nyingi hasa usiku wa jana radi zillikuwa zinatisha utafikiri tulikuwa kanda ya ziwa.

Ngongo habari ya siku nyingi bhana! Umesomeka Mkubwa! Ila namwambia huyu dogo Rover Rider akanushe kauli yake chap! Hebu angalia post yake asemavyo mbovu.
 
Last edited by a moderator:
Heeeh mabilionare wanaishi industrial area!!! Shame upon their faces!, upuuzi mtupu si bora kuwasha karabai moshono lkn unapata muda hata wa kutafakar ya jf!, hizo jenereta za Hilary hapo IAA ni nini kaa sio utumwa hata unishawishi Leo kuishi maeneo ya viwanda!!!
 
Dawa ya kuondokana na kero za tanesco ni kutotumia umeme wao,baaas!!
 
Unanajua nini arifu?Hao tanesco wasubirie solar ziendelee kutapakaa halafu tuta waachia huo umeme wao.Tumechoka asee yani kwani umeme wenyewe bei juu umepanda halafu wanazingua.Sasa nasema hvi tanesco solar hzooo kitaaa watu wametundika na bado zinatapakaa kama t-shet za jambe la kaskazini muda si mrefu tuta waachia miguzo yenu.Nakumbuka zama zile za cm ilikuwa hvihvi kilichotokea sasa hvi kampuni nyingi tu zipo ukitaka voda,airtel,tigo unachagua wale waliokuwa wakizingua walipokuwa monopoly katika soko ss hvi chali.
Mda utafika arifu nishati mbadala zita zagaa sana arifu .:nod::nod::nod:
 
Mkuu mandella

Tanesco Arusha kuna line ambazo umeme haukatiki mara kwa mara.Nijuavyo mimi zipo line tatu ambazo kukata umeme ni nadra sana ya kwanza ni line inayopita maeneo ya Kaloleni,Mt meru Hospital na Sekei.Hii line haikatwi umeme kwasababu kuu mbili.Mosi ni kwaajili ya hospital ya Mt Meru,pili kwaajili ya pump za maji eneo la Sekei na kipindi cha nyuma ilikuwa haikatwi kwasababu ya mikutano iliyokuwa ikifanyika AICC.Ikitokea umejenga au unaishi maeneo hayo hakika shida ya kukatika umeme utaisikia kwenye vyombo vya habari.Kuna line nyingine inapita maeneo ya eneo la Daraja II nayo ina uhakika wa umeme kwasababu ya kiwanda cha Bia.Line ya Njiro nayo inabahati ya kutokukatiwa umeme kwasababu ya viwanda vya TANELEC,kiwanda cha madawa,kiwanda cha Firbe board na vingine vingi vinategemea line hiyo wakaazi wa maeneo ya Njiro nikiwemo mimi tunafaidika kwasababu ya uwepo wa viwanda vingi.Kama ujuavyo TANESCO wanategemea mapato makubwa toka viwanda vinavyotumia umeme mwingi.

Aksante
Ngongo.
Msemaji wa kujipendekeza TANESCO Arusha.


umejitahidi sana.. hongera maelezo yamezingatia vigezo..
nyongeza na njiro ndio pana grid substation ambapo pana hiyo plant ya symbion
 
Hapa watu wanachanganya habari njiro ni kubwa sana....na maeneo makubwa ya njiro umeme hukatika mara kwa mara mfano maeneo ya kuzunguka chuo cha uhasibu,maeneo ya nanenane, gorofa mbili, kwa msola maeneo haya umeme unakatika kama kawaida ila tuu watu wana magenerator yao......maeneo ambayo umeme haukatiki ni maeneo ya Themi ambayo kuna viwnda vingi sana........hakika eneo linalopendelea sna ni Daraja mbili maana hata kile kipindi cha mgao mkali wao umeme ulikuwepo....nazani ni kwa sababu ya kiwanda cha pombe TBL
 
Mkuu mandella

Tanesco Arusha kuna line ambazo umeme haukatiki mara kwa mara.Nijuavyo mimi zipo line tatu ambazo kukata umeme ni nadra sana ya kwanza ni line inayopita maeneo ya Kaloleni,Mt meru Hospital na Sekei.Hii line haikatwi umeme kwasababu kuu mbili.Mosi ni kwaajili ya hospital ya Mt Meru,pili kwaajili ya pump za maji eneo la Sekei na kipindi cha nyuma ilikuwa haikatwi kwasababu ya mikutano iliyokuwa ikifanyika AICC.Ikitokea umejenga au unaishi maeneo hayo hakika shida ya kukatika umeme utaisikia kwenye vyombo vya habari.Kuna line nyingine inapita maeneo ya eneo la Daraja II nayo ina uhakika wa umeme kwasababu ya kiwanda cha Bia.Line ya Njiro nayo inabahati ya kutokukatiwa umeme kwasababu ya viwanda vya TANELEC,kiwanda cha madawa,kiwanda cha Firbe board na vingine vingi vinategemea line hiyo wakaazi wa maeneo ya Njiro nikiwemo mimi tunafaidika kwasababu ya uwepo wa viwanda vingi.Kama ujuavyo TANESCO wanategemea mapato makubwa toka viwanda vinavyotumia umeme mwingi.

Aksante
Ngongo.
Msemaji wa kujipendekeza TANESCO Arusha.

Labda hukai njiro!! Au umeamua tu kudanganya watu! Jumapili iliyopita kabla ya jana njiro hakukuwa na umeme kabisa, tokea saa nne asubuhi hadi asubuhi ya siku iliyofuata, mimi naishi njiro, kituo kinachojulikana kama Tanesco, chini tu ya chuo cha uhasibu, , lakini adha ya umeme ni kama kawaida, nikikuta giza kuanzia maeneo ya relini kushuka chini basi nanunua mishumaa kabisa kwani najua hata home kutakuwa giza, sijui upendeleo gani munaozungumzia.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom