TANESCO Mtwara: Mgao wa umeme umeanza rasmi

TANESCO Mtwara: Mgao wa umeme umeanza rasmi

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Posts
2,085
Reaction score
1,082
Majenerata 7 kati ya 9 ya shirika la umeme Tanesco yameharibika, yamebaki majenerata 2 yenye uwezo wa kuzalisha 4 MW za umeme ambazo ni mdogo mno.

Mgao wa umeme umeanza rasmi Mtwara na Lindi na leo watatoa ratiba ya mgao wa umeme
 
Kwa kweli hali ni mbaya sana, mikoani pia kuna mgao wa kimya kimya, Arusha, Mbea, ni balaa tupu!
 
  • Thanks
Reactions: Pep
Jamani kwa kweli, huku kwetu ni kero kubwa mno,watu wanashindwa kusaga mahindi kupata unga, maji yanashindwa kupandishwa(hayatoki maji) kwa kweli hali mbaya siku ya 5 leo hakuna hata umeme
 
Duuh! Sifahamu tatizo lipo wapi? Gesi Mtwara na Dar ipo tele! Nasikia Mtwara mashine nyingi ni mbovu, sasa je spare hakuna? Kinyerezi nao kwa nini wasizalishe?
 
HIVI GAS INAFANYA KAZ GANI. MANA NIMEPATA TAARIFA UMEME UNA SIKU 4 SASA HAUWAKI KATKA WILAYA ZA MASASI, NACHINGWEA, NEWALA, RUANGWA N.K
 
Duuh! Sifahamu tatizo lipo wapi? Gesi Mtwara na Dar ipo tele! Nasikia Mtwara mashine nyingi ni mbovu, sasa je spare hakuna? Kinyerezi nao kwa nini wasizalishe?

Uwezo wa Tanesco kuendesha majukumu yake umekuwa mdogo sana baada ya serikali kuzuia Tanesco kuongeza bei ya umeme kushindikana mwaka jana na Mkurugenzi wake kutumbuliwa.

Majenereta 7 yaliyoharibika aina ya Caterpillar gharama za kuagiza spare na kuyatengeneza na kipato kinachopatikana wakiuza umeme maeneo haya ya kusini ni madogo mno, kama serikali haitatoa ruzuku kwa Tanessco Mtwara kuagiza spare basi mgao wa umeme maeneo ya kusini ni wa kudumu.
 
mkuu hope sio cnn ni CCM.YAANI BAADA YA KUKATALIWA NCHI NZIMA NA KUIBA MASANDUKU KUPITIA LILE GENGE LAO UMEME UMEKUWA HALUA
 
Gas inatoka huko inakuwaje mnakabiliwa na tatizo la umeme. TRA imevunja record kukusanya mapato wenda pesa itatumika kununulia generator
 
imagine leo ni jumapili wamekata umeme jana sikukuu ya nyerere wamekatakata ni arusha hii na Kodi tunalipa umeme tunanunua luku ovyo sana watu hawa,mbwembwe nyingiii utendaji sifuri
 
Back
Top Bottom