TANESCO, Mgao umeanza kimya kimya?


Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Habari wadau

Hivi karibuni kama wiki mbili kumetokea kukatika kwa umeme kila siku jioni mida ya saa moja usiku na kurudi kuanzia saa saba usiku hadi saa tisa usiku. Tatizo hili limejitokeza kwa maeneo mengi ya dar es salaam, mbeya, singida na kwingineko.

Wadau sijui kwa maeneo yenu hili limekaaje. Maana isije ikawa mgao umeanza kimya kimya bila taarifa. Ukataji wowote wa umeme kisheria unatakiwa utangazwe siku kadhaa kabla. Tanesco wamekuwa wakitangaza ukataji wa umeme unaotokea mchana tu, ukataji wa usiku unaenda kimya kimya.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Dar es salaam maeneo ya Ubungo Kimara hadi Kiluvya ndio wahanga wa mgao huo wa umeme.
Je sisiemu wanawakomesha wananchi kwa kumchagua Mnyika wa Chadema?
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Dar es salaam maeneo ya Ubungo Kimara hadi Kiluvya ndio wahanga wa mgao huo wa umeme.
Je sisiemu wanawakomesha wananchi kwa kumchagua Mnyika wa Chadema?
Nadhani itakuwa ni komoa komoa......
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Dar es salaam maeneo ya Ubungo Kimara hadi Kiluvya ndio wahanga wa mgao huo wa umeme.
Je sisiemu wanawakomesha wananchi kwa kumchagua Mnyika wa Chadema?
2015 itabidi wakomoe nchi nzima....wakiweza
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,582
Likes
3,136
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,582 3,136 280
Kazi kwenu na bado mulitegemea nini kwa kuwarudisha MAFISADI?
Hawa Wa Mnyika itakuwa KUWAKOMOA TU, Ila aiwezi kuwa milele, wavumilie!
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
They want to justify a new and modern Richmond, this time will be properly calculated.
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Maeneo ya Mbagala yote naona tukae kimya,

Mbagala kumekuwa na tatizo sugu la kukatika kwa umeme kila siku jioni na kurudi mtu unapokuwa umeshalala usiku kwa muda mrefu, lakini cha ajabu, wakati wa kampeni ulipoanza, umeme haukuwa unakatika, hadi tukaanza kuwashukuru tanesco kwa kurekebisha tatizo la kukatika katika kwa umeme.

Cha ajabu ni kwamba, toka raisi aapishwe, tumerudi tena kwenye mgao usio na mpangilio kila siku jioni, mbaya zaidi unakatika almost usiku mzima na kusababisha hasara kuwa sana kwa sisi watumiaji. Ukiwapigia simu tanesco kuwauliza au hata ukienda ofisini kwao (kitu ambacho nimefanya) na nimeandika barua kuonyesha kulalamika kwangu kwa kukatikakatika kwa umeme huku, jibu wanalonipa ni simple,, Kuna tatizo katika njia za umeme, mafundi wanafanyia kazi, utarudi.

Swali la msingi, je? tatizo hili katika njia linachagua wakati wa kampeni na wakati usio wa kampnei? na je? kwa nini mchana haukatiki (muda ambao binafsi sipo nyumbani) na unakatika usiku (muda ambao nipo nyumbani nataka nitumie umeme?

Nimekasirika hadi sasa nimeamua hata kwa mkopo, nitafute suluhisho langu kwa suala hili la umeme, siwezi kuendelea kuishi wanavyotaka tanesco, no way.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 231 160
Naskia kuna maeneo mengine Dar hawajui kukatika kwa umeme.
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320