TANESCO-mainjinia wenye majibu ya kisiasa!

TANESCO-mainjinia wenye majibu ya kisiasa!

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,400
Reaction score
31,909
Inanisikitisha sana kuona wanasayansi na mainjini waliobobea wa shirika la TANESCO wakijitokeza kwenye vyombo vya habari na kuelezea ukosefu wa umeme kisiasa.


Mkurugenzi wa TANESCO anakuja kwenye media na kupiga porojo za kuwafukuza watumishi wenye lugha isiyoridhisha huku akiwaacha wale wanaofungulia maji mtera.

Mkurugenzi wa TANESCO anakuja na majibu rahisi eti miuondo mbinu iliyochoka ndio chanzo cha umeme kukatika kipindi hiki cha uwepo wa maji.

Mkurugenzi huyu huyu alikuja na kisingizio cha ukosefu wa maji mtera kipindi cha kiangazi ndio sababi ya kukosekana kwa umeme.

Ni Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kuelezea kwa nini umeme unakatika maeneo yaliyowekewa nguzo mpya na nyaya mpya hivi karibuni.

Ni Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kuelezea kwa nini umeme unakatwa usiku wa manane hata kama hamna matengenezo yanayoendelea.

Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kuelezea kwa nini umeme haukatiki siku muhimu kitaifa mfano kuapishwa kwa rais lakini leo unakatika hovyo despite miundombinu kuwa ni ile ile au mipya zaidi.

Ni Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kutuelezea kwa nini nguzo zitoke SA badala ya Tanzania.


Ni Mkurugenzi huyu huyu ambaye aliongeza makali ya ukataji umeme kipindi cha kampeni za Magufuli.

Ni Tanesko hii hii iliyokuwa chini ya waziri Chawenee ambaye ni Team Lowassa.

Ni Mkurugenzi ambaye anatuambia kuwa uwepo wa umeme ni ndoto Tanzania...hii ni kwa sababu ya miundo mbinu chakavu.


NI Mkurugenzi huyu huyu ambaye anaweza kutuhumiwa kusababisha vifo mahospitalini kwa sifa yake kuu ya kukata umeme.

Ni Tanesko hii hii chini ya Muhongo tuliona umeme ukiwa stable bila kukatwa pamoja na miundo mbinu chakavu.

hebu tuijadili jipu hili korofi la TANESCO.
 
Fool us once and not always!!
 
Tanesco ina mainjinia wazuri, wanasiasa na wastaafu wa vyombo vya ulinzi wamepaharibu.
 
Nyumba zetu zina wiring za zamani sana lakini umeme unawaka ....hiki wanachokiita miundombinu ya zamani ni mdudu gani hasa??
 
Inawezekana nae ni jipu anasubiri kutumbuliwa
 
Arusha kila ikifika saa mbili muda wa habari wanakata!
 
Kama kawaida inapofika saa moja umeme unakatwa na kurudi saa nne
 
Mimi habari ya TANESCO sitaki hata kuisikia sasa maana imechosha mno masikio yangu. Kuna siku nilikuwa napakuwa kutoka kwenye mtandao document yenye MB30 nilipofikisha MB29 umeme ukakatika, yani nusura nivunje Kompyuta ya watu (Internet cafe) kwa ngumi!
 
Tanesco nayo ni jipu linalosubiri kupasuliwa, huyo Mramba aondoke tu, ameshindwa kazi, binafsi nimeichoka Tanesco na wala sioni umuhimu wake.Tanesco ni miongoni mwa mashirika ya umma yenye wafanyakazi wengi sana wasio na tija
 
Inanisikitisha sana kuona wanasayansi na mainjini waliobobea wa shirika la TANESKO wakijitokeza kwenye vyombo vya habari na kuelezea ukosefu wa umeme kisiasa.


Mkurugenzi wa Tanesko anakuja kwenye media na kupiga porojo za kuwafukuza watumishi wenye lugha isiyoridhisha huku akiwaacha wale wanaofungulia maji mtera.

Mkurugenzi wa Tanesko anakuja na majibu rahisi eti miuondo mbinu iliyochoka ndio chanzo cha umeme kukatika kipindi hiki cha uwepo wa maji.

Mkurugenzi huyu huyu alikuja na kisingizio cha ukosefu wa maji mtera kipindi cha kiangazi ndio sababi ya kukosekana kwa umeme.

Ni Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kuelezea kwa nini umeme unakatika maeneo yaliyowekewa nguzo mpya na nyaya mpya hivi karibuni.

Ni Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kuelezea kwa nini umeme unakatwa usiku wa manane hata kama hamna matengenezo yanayoendelea.

Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kuelezea kwa nini umeme haukatiki siku muhimu kitaifa mfano kuapishwa kwa rais lakini leo unakatika hovyo despite miundombinu kuwa ni ile ile au mipya zaidi.

Ni Mkurugenzi huyu huyu anayeshindwa kutuelezea kwa nini nguzo zitoke SA badala ya Tanzania.


Ni Mkurugenzi huyu huyu ambaye aliongeza makali ya ukataji umeme kipindi cha kampeni za Magufuli.

Ni Tanesko hii hii iliyokuwa chini ya waziri Chawenee ambaye ni Team lowasa.

Ni Mkurugenzi ambaye anatuambia kuwa uwepo wa umeme ni ndoto Tanzania...hii ni kwa sababu ya miundo mbinu chakavu.


NI Mkurugenzi huyu huyu ambaye anaweza kutuhumiwa kusababisha vifo mahospitalini kwa sifa yake kuu ya kukata umeme.

Ni Tanesko hii hii chini ya Muhongo tuliona umeme ukiwa stable bila kukatwa pamoja na miundo mbinu chakavu.

hebu tuijadili jipu hili korofi la Tanesko.

TANESCO sio chama cha siasa na haihusiani na siasa.

TANESCO ina Engineer wazuri sana na watendaji, hata Mhandisi Mramba ni mtendaji sana kwanza pia anahofu ya Mungu.

Shirika linaharibiwa na wanasiasa sio watendaji wa TANESCO, watendaji wapo vizuri
 
Tanesco nayo ni jipu linalosubiri kupasuliwa, huyo Mramba aondoke tu, ameshindwa kazi, binafsi nimeichoka Tanesco na wala sioni umuhimu wake.Tanesco ni miongoni mwa mashirika ya umma yenye wafanyakazi wengi sana wasio na tija

Kwanini kama ni wastaarabu musiombe namba ya Meneja Ili mpeleke ma lalamiko yenu? Kila kitu jipu mtu akikosana na mtu jipu, ukimchukia mtu Jipu Duuh haya majipu mwaka huu?
 
zote kelele KA kuna watendaji wazuri basis no ruzuku kutka hazina no kuomba wafanyakz kulipwa mshahara na hazina wajiendeshe kwa faida nakutupa huduma nzuri
 
Kwanini kama ni wastaarabu musiombe namba ya Meneja Ili mpeleke ma lalamiko yenu? Kila kitu jipu mtu akikosana na mtu jipu, ukimchukia mtu Jipu Duuh haya majipu mwaka huu?
Kwa hiyo wewe binafsi unaionaje huduma ya umeme hapa nchini?upatikanaji wake unaridhisha?je unayachukuliaje majibu ya wahusika kuhusu sababu za kukatika kwa umeme?je una maslahi yoyote na tanesco?
 
Mm nadhani mtoa post huna jipya zaidi yakuonglea hajira za watu na usikute hata we ndo unae ongoza kuihujumu tanesco.Leo hii hata we tukikufatilia katika shughuli zako pia unajipu linalo takiwa kutumbuliwa. Jiulize utaisaidia nini Tanzania kabla yakuitaji ikufanyie kitu huku we haujaifanyai kitu
 
Back
Top Bottom