GAZETI
JF-Expert Member
- Feb 24, 2011
- 5,292
- 6,773
Mheshimiwa Rais nimelileta kwako kwa sababu nina Imani utatusaidia
Mheshimiwa Raisi wanavijiji wamelipia gharama zote za umeme zinazotakiwa Lakini ili kupata umeme unatakiwa kulipa tena kati ya Laki 3 mpaka 5 ambayo kimsingi ni Rushwa. Haya nimeyaona kwenye vijiji vya chiuta na Nyundo 1(Mnyambe)
Nimalize tu kwa kusema tunakuomba uwaamuru takukuru kufuatilia hili vinginevyo yatakuwa ni mateso makubwa kwa wanavijiji.
Mheshimiwa Raisi wanavijiji wamelipia gharama zote za umeme zinazotakiwa Lakini ili kupata umeme unatakiwa kulipa tena kati ya Laki 3 mpaka 5 ambayo kimsingi ni Rushwa. Haya nimeyaona kwenye vijiji vya chiuta na Nyundo 1(Mnyambe)
Nimalize tu kwa kusema tunakuomba uwaamuru takukuru kufuatilia hili vinginevyo yatakuwa ni mateso makubwa kwa wanavijiji.