TANESCO - Kigoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO - Kigoma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wa kusoma, Nov 27, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa walitangaza nafasi fulani za maoperator na matechnician na duration ilikuwa one week mpaka sasa hawajaita watu kwenye interview mwenye data atumwagie.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,813
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Uli-apply kumbe....ok
     
  3. E

    Emmanuel Vegula Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washaita tayar na interview ni next wk j5 tar 30 mkubwa
     
Loading...