Sisi hamu inapotezwaga na uchovu,,mwanaume hata akichoka anaweza ,,sisi ukichoka unaomba Mume asihitaji kabisahivi kwani wakina mama huwaga hampendi kugegedwa na waume zenu mbona wakati mwingine mnalalamika ooo mumewangu yeye akipiga bao moja tu chali anakoloma haamshi tena mkoje nyie ??? sasa unapoangalia siema mpaka umkute mwenzio kalala unaweza ukaisha hata mwezi je wewe huna hamu ya kugegedwa???
hivi kwani wakina mama huwaga hampendi kugegedwa na waume zenu mbona wakati mwingine mnalalamika ooo mumewangu yeye akipiga bao moja tu chali anakoloma haamshi tena mkoje nyie ??? sasa unapoangalia siema mpaka umkute mwenzio kalala unaweza ukaisha hata mwezi je wewe huna hamu ya kugegedwa???
mash 'allah.Kujiendekeza tu mi nimuache mume wangu niliyekesha kuswali kiyamu laili kumpata kwaajili ya huo upuuzi.
sasa ka mfano unakazi kila siku unachoka unaweza kumudu muda gani bila kufanya tendo/??Sisi hamu inapotezwaga na uchovu,,mwanaume hata akichoka anaweza ,,sisi ukichoka unaomba Mume asihitaji kabisa
Mwezi mmojasasa ka mfano unakazi kila siku unachoka unaweza kumudu muda gani bila kufanya tendo/??
kwahiyo mwezi ukipita hali inakuwa mbaya inabidi uombe mwenyewe??maana navyojua mimi hata nyinyi huwaga ikipita muda zinasumbua sanaaa yaani unakuwa hauko confortable lazima uyakamue tu kwahiyo ukipita mwezi na hujapatta muda wa kupumzika hamu inaanza kuja automatically au??Mwezi mmoja
Eeeeeee,,,ndio.. Hapo Mwenyewe naingia king😂😂😂😂kwahiyo mwezi ukipita hali inakuwa mbaya inabidi uombe mwenyewe??maana navyojua mimi hata nyinyi huwaga ikipita muda zinasumbua sanaaa yaani unakuwa hauko confortable lazima uyakamue tu kwahiyo ukipita mwezi na hujapatta muda wa kupumzika hamu inaanza kuja automatically au??
Nimejikuta nakupenda ghafla. I love u othiamboKujiendekeza tu mi nimuache mume wangu niliyekesha kuswali kiyamu laili kumpata kwaajili ya huo upuuzi.
halooo ile move haiishi bhanaAcha Wivu mkuu we vumilia hadi itakapoisha
Kivipi inaharibu ndoa upumbavu na ujinga ni wa sisi wenyewe eti wazungu wametuaribu kwani mzungu alikwambia fanya hivi si sisi na upumbavu na ujinga wa mwafrikaHii tamthilia wanaita SULTANA hatari kwa ndoa yani unakosa tendo, unakuta mwenza sa mbili kapika, hadi na nusu umekula unakuta mara sultana hadi sa tano huko akija kulala umelala, tendo hujapata, nipeni uzoefu nyie ratiba mmezipangaje
Umenikosha wallahKujiendekeza tu mi nimuache mume wangu niliyekesha kuswali kiyamu laili kumpata kwaajili ya huo upuuzi.