Tamko la Rais Kikwete juu ya Tukio la Arusha

Tamko la Rais Kikwete juu ya Tukio la Arusha

raisi saiz anabembea tuu huko kuwait wakati sisi hatujui la kufanya....
 
Dr. Slaa alishasema atahakikisha hii nchi haitawaliki. Unategemea nini?

Kweli alijua serikali ya dhaifu,legelege, itaingiza kila nzi la mauaji alqaida alshabab wanajinom kwa raha zao toka kufyeka tembo twiga hadi kuuwa wananchi na kwa nini Kikwete awe KUWAITI Magaidi wanaopaliliwa na MACCM i wamlenge balozi wa vaticn na wakatoliki
 
Dunia nzima inapambana kuutokomeza uhalifu wa namna hii. Tushirikiane na serikali kwa pamoja ili tuutokomeze huu uhalifu.
Tushirikiane na Serikali ipi? serikali yenyewe haina uwezo hadi inaagiza FBI.
 
Eeeee...matamko matamko matamko....matekelezo matekelezo matekelezo
 
Tushirikiane na Serikali ipi? serikali yenyewe haina uwezo hadi inaagiza FBI.

Huu uhalifu wa kulipua mabomu upo dunia nzima na kama wewe ni mfuatiliaji wa habari za kimataifa huwezi kuliona hili tukio ni kitu cha ajabu sana.

Kama unadhani siku utakayolipukiwa na bomu kitu kinachoitwa "serikali" kitalipukiwa pamoja na wewe basi endelea kuuliza maswali yako yasiyo ya msingi
 
akili ndogo ni shida.
Mtu anataka utulivu na kuachwa kwa vyombo vya ulinzi na usalama kufanya kazi yake halafu tena anataka ushirikiano wa raia.
Kweli zzm kiboko,umfunge mdomo shahidi na mshauri halafu umwambie atoe ushahidi na mawazo yake kwa kuongea?
 
Ha,staki kuamini kama hili litapita tuuu

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Hizi kauli za tutawasaka hazikuanza leo. Mmeshindwa kuwakamata wauaji wa wa Professor Jwani mwaikusa those days, watekaji na watesaji wa akina Ulimboka na Kibanda, wauaji wa father Mushi, na kila siku majambazi yanapora na kuua, na hatuoni yeyote anashitakiwa. Haya umeyapalilia na kuyakuza mwenyewe kwa kujifanya msahaulifu na kuacha kufuatilia mambo ya hovyo kama haya yanapojitokeza.

Inteligensia ya JWTZ ipo wapi? Inteligensia ya polisi ipo wapi, usalama wa Taifa wapo wapi? Ni kwa vipi hizi ahadi za tutawasaka huwa hazitimii? Tunataka wasakwe na wakipatikana wanyongwe hadharani.
 
Tungependa tamko la Rais, sio tamko la msemaji wa rais.
 
..Ni kweli. Serikali yetu itawakamata wale wote waliohusika na tukio la Arusha kama vile nyoka atakavyoota miguu akikua! Watakamatwa kama walivyokamatwa waliomtesa Ulimboka na kama walivyokamatwa wale waliomjeruhi Kibanda! Si alisema Ikulu na yeye hawahusiki na kuteswa kwa Ulimboka!? Halafu IGP Mwema anakuja anakuambia suala la kuteswa kwa Ulimboka eti ni siri ya taifa! Siri my black ass!
 
Dunia nzima inapambana kuutokomeza uhalifu wa namna hii. Tushirikiane na serikali kwa pamoja ili tuutokomeze huu uhalifu.

Serikali ipi? Hii ya dhaifu?
 
Serikali ipi? Hii ya dhaifu?

Serikali ya Kikarara, Old Moshi, Kilimanjaro.

Endelea kuuliza maswali yako yasiyo ya msingi halafu uone siku litakayokulipukia kama kitu/mtu anayeitwa serikali atakuwepo kulipuka na wewe.

Watu wasio na akili wanalipua mabomu U.S.A., Russia na Uingereza ndiyo sembuse Tanzania? Usilete mzaha kwenye mambo yasiyo ya mzaha.
 
Serikali ya Kikarara, Old Moshi, Kilimanjaro.

Endelea kuuliza maswali yako yasiyo ya msingi halafu uone siku litakayokulipukia kama kitu/mtu anayeitwa serikali atakuwepo kulipuka na wewe.

Watu wasio na akili wanalipua mabomu U.S.A., Russia na Uingereza ndiyo sembuse Tanzania? Usilete mzaha kwenye mambo yasiyo ya mzaha.

Kakojoe ulale huna hoja kama rais wako.
 
Sitaki kumung'unya maneno...
Tukio la ARUSHA la mlipuko CHADEMA inahusika moja kwa moja.
 
bora hata nyimbo za Mpoto zinaujumbe,,,,,,,,,kuliko hii copy and paste

"unawaulizaje watu magongo ya nini wakati wewe ulisema kuna NYOKA! Mjoba wewe si uliwapaka uwanja, ngoja wao wakupake pili pili alafu kwenye KOMBOLELA iwe zamu yako kuzinga"
 
Sitaki kumung'unya maneno...
Tukio la ARUSHA la mlipuko CHADEMA inahusika moja kwa moja.

Na ndio maana Mwenyezi Mungu akakujalia mdomo. Sema tu matumizi yake ndio bado hujayatambua.
 
Huyu aliyeandika hili tamko alikuwa anakimbilia nini; tamko linaonesha linanukuu maneno ya Rais bila kuonesha kuwa linanukuu. Halafu hili la kusema "amepokea kwa masikitiko" hivi kuna namna nyingine yoyote ambayo angeweza kupokea habari ya tukio kama hili?

Rais amepokea kwa furaha...
Rais amepokea kwa kulchanganyikiwa
Rais amepokea kwa kejeli
Rais amepokea kwa hasira
Rais amepokea kwa kunung'unika..

... ...
 
Back
Top Bottom