Tamko kwa Wana JF wote!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Naenda kupata Kiti moto na byerri but nitawa miss sana hapa mpaka kesho!!Na huakika nikirudi mita zitakuwa hazisomi vizuri!!!!Ndiyo shida!
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
nje ya mada kama ccm
 
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
316
Likes
6
Points
35
J

Jonathan Kiula

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
316 6 35
Naenda kupata Kiti moto na byerri but nitawa miss sana hapa mpaka kesho!!Na huakika nikirudi mita zitakuwa hazisomi vizuri!!!!Ndiyo shida!
big crap!
 

Forum statistics

Threads 1,213,521
Members 462,176
Posts 28,480,811