Tambua

TAMBUA

Member
Aug 11, 2012
25
20
Natafuta mtumishi wa serikali wa kubadilishana naye kituo cha kazi,Mimi ni mwalimu wa sekondari mkoa wa Mara-wilaya ya Serengeti,Anayetaka kubadilishana awe anatoka kati ya mikoa ifuatayo;Mbeya,Morogoro,Njombe na Iringa.MAWASILIANO 0766942129.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom