wapige chini mengine yote waanze na hilo😀😀😀😀Hilo la 2900 kuhusu kuongeza miaka kutoka 78 hadi 300
Ningeomba lishughulikiwe chap iwe hata 2025 hivi sio mbaya
au wezangu mnaonaje hili!!!!
wapige chini mengine yote waanze na hilo😀😀😀😀Hilo la 2900 kuhusu kuongeza miaka kutoka 78 hadi 300
Ningeomba lishughulikiwe chap iwe hata 2025 hivi sio mbaya
au wezangu mnaonaje hili!!!!
Unakataa kwamba ubongo wa binadamu hauwezi kuunganishwa na computer?Ghahawa
Unakataa mars haiwezi kuwa habitable?Watu sasa wamefikia kilele cha uongo . Maana mleta mada ameonesha uhalisia wa mtu anayeishi kwenye fantasies.
Ukijenga hoja kwa kutumia kitabu Cha dini tu unaonekana ni jinsi gani usivyo serious!hivyo vitabu wamekuandikia wao half washindwe vingine!i think zingine ni ngumu kuzifikia.mfano kuishi mars na kuleta mabomba huku duniani ni stori tuu.hata hiyo miaka 300 nafkir ni ngumu.vitabu vya dini vishaweka limit ya 70 nyongeza ni shida tupu...inshort hii dunia kuna vitu tumefichwa vya umuhimu na tunapewa mbadala wa maneno mengi ya uongo kutujaza matumaini hewa.duniani kuna dome of firmament ambayo huzuia kitu kitoke duniani.we jiulize kwa nini nasa hawajawahi kusema wanaenda mwezini tenah??.wanadai eti kuna mikanda uko hewani (belts) zinawazuia kupasua anga juu zaid.sa jiulize technologia waliyoitumia mwanzoni waliipeleka wap??
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mungu oyeee.....asanteni watanzania kwa kuniombea..Tambua Mambo tunayopanga waTZ,
1.2019 October, tulipanga kumpitisha kw gharam zozot zile bwan mkubw
2.2020 tunapanga kuanzisha history ya kiswahili ni compulsory kutk primary- elim y juu
3. 2022,tunapnga wananch kuisom namb,kuish Kam misukule,
4.2024-25 tunapnga kumuongezea muda mungu atawale atleast 10 years again
5. tunapang ifikapo 2025- 26 tuwe tumepunguz population ya watu ipatayo 20 million kwa ugonjw wa upumuaj
6.2032 nchi itakua imemshinda ataiuza kwa wachina na tutalud kwny utumwa.
7.kupanga ni kuchagua, chukua tahadhari
*Mabeberu na wapinzani wametuchelewesha Sana au mnasemaj ndug zangu
Ona huyu naei think zingine ni ngumu kuzifikia.mfano kuishi mars na kuleta mabomba huku duniani ni stori tuu.hata hiyo miaka 300 nafkir ni ngumu.vitabu vya dini vishaweka limit ya 70 nyongeza ni shida tupu...inshort hii dunia kuna vitu tumefichwa vya umuhimu na tunapewa mbadala wa maneno mengi ya uongo kutujaza matumaini hewa.duniani kuna dome of firmament ambayo huzuia kitu kitoke duniani.we jiulize kwa nini nasa hawajawahi kusema wanaenda mwezini tenah??.wanadai eti kuna mikanda uko hewani (belts) zinawazuia kupasua anga juu zaid.sa jiulize technologia waliyoitumia mwanzoni waliipeleka wap??
Waliofanya ujue uwepo wa hizo natural order of the universe ndio hao watakaofanya yawezekane yasiyowezekana.kutokana na natural order of the universe nasikitika kukwambia kuna vingine havito wezekana kabisa