Tamasha kubwa la Zinduka leo-Leaders


M

Mayolela

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2009
Messages
384
Likes
1
Points
0
M

Mayolela

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2009
384 1 0
Nimepata taarifa kuwa leo kuna tamasha kubwa sana la kampeni ya Zinduka kutokomeza Malaria.Na mkul uJMK atakuwa ndani ya nyumba,pa moja na burudani mbalimbali.Kweli kwani kwa sasa malaria ni ugonjwa hatari kulingana na Ukimwi,TB.
Hima wananchi hima tujitokeza kuzindua kampeni hii.
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Hakuna jipya hapo zaidi ya Muungwana kwenda kujirusha na bongo flavour na kutia maneno mawili au matatu ya kampeni kwa vijana!
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,248
Likes
180
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,248 180 160
Watanzania bwana tunatokomeza malaria kwa muziki. Vichekesho kwelikweli.
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
Nilifikiria ni Zinduka ya CUF. Anyway baada ya ARI MPYA.... Slogans kwa ajili ya uchaguzi mkuu 2010 zinaanza kuibuka.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Hakuna jipya hapo zaidi ya Muungwana kwenda kujirusha na bongo flavour na kutia maneno mawili au matatu ya kampeni kwa vijana!
Kweli kabisa na wataoenda huko ni wale wanaochukuliwaga kura zao kwa upande wa kanga na fulana!!
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
11
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 11 35
Tunatokomeza malaria bilicanas? Au humo ndio kuna mbu wengi sana kuliko vijijini kwa kina bibi zetu?
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
Watanzania bwana tunatokomeza malaria kwa muziki. Vichekesho kwelikweli.
Kinachotakiwa ni kufyeka nyasi, kuzibua mifereji ili kuondoa mazalia ya mbu, kunyunyizia dawa ya kuua vului lui nk, sio kuelimisha namna ya kutumia chandarua, (hakuna asiyejua hilo) na kucheza disco,
 
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
129
Likes
3
Points
35
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
129 3 35
Jamani tusijidanganye. Vita dhidi ya malaria si rahisi, na ndo maana tunawatumia wasanii kufikisha ujumbe.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,248
Likes
180
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,248 180 160
Kinachotakiwa ni kufyeka nyasi, kuzibua mifereji ili kuondoa mazalia ya mbu, kunyunyizia dawa ya kuua vului lui nk, sio kuelimisha namna ya kutumia chandarua, (hakuna asiyejua hilo) na kucheza disco,
Kaitaba uko sawa kabisa, sasa hizi nyimbo hivi kweli mkazi wa kiburugwa, nyamuswa, ipinda etc ataelewa mantiki ya bongo flava kuhusu malaria? Nashindwa kabisa kuunganisha halafu nasikia kulikuwa na kiingilio shs 3000 mimi nadhani hao wenye hizo 3000 wangeongezewa 2000 na serikali ili kila mmoja anunue chandarua.

Kwa jinsi watu walivyojaa nadhani kidogo ingeleta sense lakini nyimbo mhh sidhani.

mwenye tathmini ya matumizi na mapato ya siku hiyo atupe ili tuone kama kulikuwa na mafanikio au la.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,248
Likes
180
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,248 180 160
Jamani tusijidanganye. Vita dhidi ya malaria si rahisi, na ndo maana tunawatumia wasanii kufikisha ujumbe.
Ni rahisi sana tukiamua na kuwa serious na hilo.

Hivyo mradi wa wajapani wa malaria control project uliishia wapi?????????

Dawa bure, magari na pikipiki bure, wataalamu wa bure lakini bado mradi ukafa kifo cha mende sasa hii bongo flava itatokomeza malaria kweli ?????
 

Forum statistics

Threads 1,215,144
Members 463,065
Posts 28,537,419