Tamaa v/s upendo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa v/s upendo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 5, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,496
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kutamani kunaitwa kupenda,ndio maana mtu anaetafuta mpenzi/mke/mume utasikia sijui nataka mweusi,mweupe,mrefu,mfupi,mwembamba nk,all this had nothing to do with true love,upendo haujalishi unaonekanaje ndo maana ndoa na mahusiano yanayoanzishwa kwa sifa za kushikika hufa mapema coz zimeanzishwa kwa misingi ya tamaa ya mwili na si upendo halisi
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hao wanaopendwa bila kuangaliwa sura hawaaprishieiti watu wafanyeje??
    Acha tu tupendane kisanii siku zisonge!!!
     
  3. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh mi nadhani hta huko kupenda kwenyewe kunaanzia na kutamani yaani kuona
     
  4. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmm kwani siku hizi kunakupenda?
     
  5. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajabu! wizi mtupu
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Upendo umekufa umebaki mazoea
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kutamani then kupenda bado kupo bwana.....:caked:

    Kilichobadilika ni kwamba kutamani na kupenda sasa si ishu sana,ulichonacho ndo ishu kubwa.....kuna watu hawapendi wala hawatamani wale walio nao kwenye mahusiano ila wako nao kwa kuwa wananufaika na kile wanachopata kwa kuwa nao......:bange:
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kupenda imebaki asilimia ndogo sana 20% the rest ni kutamani na ndio maana ndoa nyingi za siku hizi hazidumu.
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    hahaaa siku hizi kuna kupenda lakini tunapendana kichina!! lol dunia ya sasa kila kitu fake!!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160




    kupenda kupo... ila kunakuja baada ya kumfahamu, kujua ukubwa wa wallet/balance check, kujua kazi, kujua wanafamilia n.k
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,496
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    Huko sio kupenda dada Asha kama umeolewa au una mpenzi/mchumba na mmekutana kwenye mazingira haya jiandae kupigwa kibuti!!
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160


    Sasa Eiyer unataka nikwambie nini, hatuangalii kupenda maana iliyopo kwenye kamusi naangalia jamii ilonizunguka. Kuna exceptions ambazo watu wanapendana kweli, anapata mwenza wanajenga maisha wote mpaka mnafanikiwa kupata watoto (mfano mimi na ndoa yangu, tuko mbali but tuna hakika tulipendana coz wote tumekutana maisha ya kawaida mno tofauti na sasa).

    Eiyer I really wish ningejua kua ni mdada au mkaka nikuulize swali... But kwa ufupi naweza sema hapa mjini saizi the way you look and what you have is what drives you to get a partner. Sisemi ni vizuri but we have to face the reality....
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Kupenda kupo sana ila Kupendana ndo hakuna..
    upendo siku hizi unakula pande moja tu ....
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwenye bluu,afrodenzi uko sawa kuna hao walio changia wanajifanya kupotezea.
     
Loading...