Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
Hongera sana MkuuHahahaha deni nilimaliza nikataka kukopa tena ndio wakazuia mikopo hawajatoa tena
Hongera sana MkuuHahahaha deni nilimaliza nikataka kukopa tena ndio wakazuia mikopo hawajatoa tena
Hii ndio sababu kuu
me najuta kwanini sikuwakopa TalaNajuta kwanini niliwahi kuwalipa tala nikabaki na branch!![emoji86][emoji86]
Hahaha ebu ukoHongera sana Mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha ebu uko
Sipati notifications wewe modeeHahaha ebu uko
Nilishangaa sana..... 96,000/= yangu wamei write off sasa automaticallyUnamkopesha mbongo bila dhamana kweli
Chukua simu mkuu ingiza kwenye maji halafu itoe utapata notifications mod nimeshasemaSipati notifications wewe modee
HahahhaUnamkopesha mbongo bila dhamana kweli
Wamebak BRANCH sasaHahahahahaha
Vipi ulimaliza deni?! Nikikumbuka lile biti lao mie hoooiii
BRANCH wamepunguza kutuma SMS za vitisho, na wao soon Watakimbia ,Najuta kwanini niliwahi kuwalipa tala nikabaki na branch!![emoji86][emoji86]
Hahahah wanakudai bei ganHakika nimeshatoboa maana nilikuwa nasubiri waje wanioe tu