Takukuru kaa mkao wa kula


M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Takukuru kaeni mkao wa kula.

Kazi mmeshafanyiwa hivyo iliyobaki ni kwenu na DPP, Rais akitangaza baraza jipya la mawaziri nyie mnawadaka wezi.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
2
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 2 35
Takukuru kaeni mkao wa kula.

Kazi mmeshafanyiwa hivyo iliyobaki ni kwenu na DPP, Rais akitangaza baraza jipya la mawaziri nyie mnawadaka wezi.
Hahaaaaa...Takukuru??? Jamani yuko wapi huyu mtalaamu Dr. Hosea? kapotea sana katika medani za Siasa za Tanzania.
 
S

simanjiro

Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
45
Likes
2
Points
0
S

simanjiro

Member
Joined Jan 18, 2011
45 2 0
kama kulikuwa na ushahidi basi ushapotezwa tayari... Umebaki wa mazingira tu!

Jamaa wana kazi ngumu sana!
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
It ridiculous if you still believe on this chaps called Takukuru!!They are looters and corrupt how do you expect them to combat corruption! or you are expecting them to commit suicide??
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
It ridiculous if you still believe on this chaps called Takukuru!!They are looters and corrupt how do you expect them to combat corruption! or you are expecting them to commit suicide??
hii ni taasisi itakayoendelea kutumika kisiasa kama zilivyo taasisi nyingine za ulinzi na usalama mpaka hapo ikiandikwa katiba mpya itakayo wawezesha fanya kazi kwa masilahi ya nchi badala ya chama tawala!
 
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,414
Likes
818
Points
280
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,414 818 280
It ridiculous if you still believe on this chaps called Takukuru!!They are looters and corrupt how do you expect them to combat corruption! or you are expecting them to commit suicide??
Indeed, have you ever seen a dog barking at its master?
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Wana JF baada ya Takukuru na Dpp kupoteza Imani kwa Watanzania sasa mnaweza kurudisha Imani yenu kwa kufanya haya; kamateni Mawaziri wote watakaopigwa chini kwa kashfa za rushwa na Matumizi mabaya ya Madaraka hapo mtaeleweka tofauti na hapo sitoshangaa kama katika katiba Mpya Wananchi watataka nafis na vitengo vyenu vifutwe,
CAG amevuna sifa nyingi sana na hadi sasa naskia Bajeti yake inapandishwa kila kukicha,ukiuliza leo wananchi wote watasema CAG office inafaa..
Mjitafakari kama mnatakiwa kuwepo...
 
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Likes
4
Points
35
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 4 35
HA HA HA HA ...! KWA TAARIFA tu (1) CAG anachofanya ni ukaguzi tu, hakusanyi ushahidi wa kupeleka watu mahakamani; (2) HOSEA ni miongoni mwa mafisadi bingwa hapa nchi (i) kajiuzia nyumba serikali ya milioni 700 kwa milioni 40, (ii) vifaa vyote vya TAKUKURU yaani makompyuta, maprinta nk vinanunuliwa na mke wake bila kufuata sheria za manunuzi, aliyekuwa US sasa amerejea nchini kwa mapumziko, (iii) kajiuzia gari VOGI mpya ya serikali na kuipandisha ndege na kuipeleka US kwa mkewe nk; na (3) msisahau RICHMOND. Unaposema TAKUKURU shughulikia mafisadi, fikiri kwanza: ni maoni yangu kuwa HOSSEA naye RAIS angempumzisha kwani kaivuruga TAKUKURU ile mbaya sasa badala ya kutumikia nchi inamtumikia yeye

Takukuru kaeni mkao wa kula.

Kazi mmeshafanyiwa hivyo iliyobaki ni kwenu na DPP, Rais akitangaza baraza jipya la mawaziri nyie mnawadaka wezi.
 
S

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
1,020
Likes
63
Points
145
Age
48
S

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
1,020 63 145
Tatizo ni nguvu ya DPP pale anapofuta kesi kwa kutumia nolle proscui. Yaani hamna amtu anaruhusiwa kumchallenge. Kwa hiyo TAKUKURU waweza kuandaa mashtaka lakini DPP kwa nguvu alizonazo kikatiba anaweza akakwamisha especially akiwa na masilahi na kesi hiyo.
 
Taifaletu

Taifaletu

Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
34
Likes
7
Points
0
Taifaletu

Taifaletu

Member
Joined Feb 21, 2011
34 7 0
Wana JF baada ya Takukuru na Dpp kupoteza Imani kwa Watanzania sasa mnaweza kurudisha Imani yenu kwa kufanya haya; kamateni Mawaziri wote watakaopigwa chini kwa kashfa za rushwa na Matumizi mabaya ya Madaraka hapo mtaeleweka tofauti na hapo sitoshangaa kama katika katiba Mpya Wananchi watataka nafis na vitengo vyenu vifutwe,
CAG amevuna sifa nyingi sana na hadi sasa naskia Bajeti yake inapandishwa kila kukicha,ukiuliza leo wananchi wote watasema CAG office inafaa..
Mjitafakari kama mnatakiwa kuwepo...

OFisi ya CAG ni moja ofisi za kuigwa hapa Tanzania
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,534
Likes
2,863
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,534 2,863 280
TAKUKURU ni ya kufutilia mbali wezi wakubwa hao!

Kazi kuwafuatilia mahakimu wa mahakama za mwanzo na watendaji wa vijiji!
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Ni kweli kabisa
Tatizo ni nguvu ya DPP pale anapofuta kesi kwa kutumia nolle proscui. Yaani hamna amtu anaruhusiwa kumchallenge. Kwa hiyo TAKUKURU waweza kuandaa mashtaka lakini DPP kwa nguvu alizonazo kikatiba anaweza akakwamisha especially akiwa na masilahi na kesi hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653