Watanzania
JF-Expert Member
- Jul 7, 2009
- 727
- 44
NImesikitshwa sana na sikuamni macho yangu kuona 'takataka' za udini kuandikwa katika gazeti la Majira la Jumamosi tarehe 17.10.2009 ukurasa wa mbele siku tatu tu baada ya kumbukumbu ya baba wa Taifa letu. SItaki kurudia kuzieleza takataka hizi kwa sababu hazitufai Watanzania. Lakini ni jambo la kushangaza kwa vyombo vya habari kukiuka misingi ambayo Mwalimu Nyerere aliiweka ya watanzania kuwa wamoja katika kupigana na ujinga maradhi na umaskni. Kwa nini gazeti la majira muokote takataka barabarani eti ni habari ya kidini inayohusisha chama cha siasa siku chache tu baada ya kumkumbuka Mwalimu?. Na wewe mwandishi wa habari ile una nini na Watanzania?. Nawe mhariri wa gazeti la Majira umeshindwa kazi?.
Hivi jukwaa la wahariri mnafanya nini kudumisha misingi ya umoja aliyoweka mwalimu? Takataka za namna hii huonyeshwa pia na CHANEL 10 ikiwemo ile ya kipindi cha mtu yuleyule na waalikwa walewale kilichorushwa tarehe 14.10.09.
Sasa ni wakati wa watanzania kushughulika, kulaani na kuwasusia gazeti la Majira na Chanel 10 kutokana na takataka zao wanazolisha, hazitufai watanzania.
Hivi jukwaa la wahariri mnafanya nini kudumisha misingi ya umoja aliyoweka mwalimu? Takataka za namna hii huonyeshwa pia na CHANEL 10 ikiwemo ile ya kipindi cha mtu yuleyule na waalikwa walewale kilichorushwa tarehe 14.10.09.
Sasa ni wakati wa watanzania kushughulika, kulaani na kuwasusia gazeti la Majira na Chanel 10 kutokana na takataka zao wanazolisha, hazitufai watanzania.