Nimeamini. KWA MJOMBA HAKUNA URITHI!Ukijiajiri hizo stress unakuwa huna.
Kuajiriwa ni sawa na kuishi ugenini
Kweli kabisa mkuu, na leo ndo yanatimiaNimeamini. KWA MJOMBA HAKUNA URITHI!
Upo sahihi mkuu, mambo mengine yanahitaji busara hata kidogo tu.Najiuliza huu mziki wa mtaani watauweza, lakini wangewapa hata kiinua mgongo waanzie maisha kuanza moja siyo kazi ndogo
Mkuu hebu fafanua zaidi hapaKuna mtu mmoja anadhani ukiweza kusimamia ujenzi wa barabara basi unaweza kusimamia maendeleo ya taifa kwa ujumla wake.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]KUNA JAMAA KAANZA KUNITAFUTA ANANIULIZIA ''VIPI HAMNA MISHE YOYOTE UNAWEZA NIUUNGANISHA YOYOTE ILE'' NAKAMUULIZA UTAWEZA MIKIKIMIKIKI MAANA HUKU JUHUDI ZAKO NDO MLO WAKO AKANIJIBU ''UNAFIKIRI NTAWEZA KITU GANI KINGINE HAMNA NAMNA NIPO TAYARI'' ... KAWA MPOLE KWELI HADI HURUMA
Kaka umeamua kunitangaza mpaka huku? Nimeahilisha basiKUNA JAMAA KAANZA KUNITAFUTA ANANIULIZIA ''VIPI HAMNA MISHE YOYOTE UNAWEZA NIUUNGANISHA YOYOTE ILE'' NAKAMUULIZA UTAWEZA MIKIKIMIKIKI MAANA HUKU JUHUDI ZAKO NDO MLO WAKO AKANIJIBU ''UNAFIKIRI NTAWEZA KITU GANI KINGINE HAMNA NAMNA NIPO TAYARI'' ... KAWA MPOLE KWELI HADI HURUMA