Taifa staz vs Rwanda: Matokeo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa staz vs Rwanda: Matokeo

Discussion in 'Sports' started by Godwine, Jun 6, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,363
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yoyote mwenye habari za matokeo ya tanzania vs rwanda naomba kujua
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ushindi wa Taifa Stars dhidi ya Rwanda utatia chachu na ladha mechi ya Brazil kesho... Wenye matokeo tupeni maana mechi itakuwa inakaribia kwisha maana imeaanza saa 10 na nusu jioni kwa saa za Bongo
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kumbe taifa stars wanacheza na rwanda leo, sasa watapumzika saa ngapi kwaajili ya brazil?
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Ushindi ni muhimu sana kwetu waTZ. Tukifungwa na Rwanda itakuwa noma kishenzi. Maana hawa jamaa wanatajitahidi kutangaza superority EA ktk kila secta kuanzia science & technology hadi michezo.
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Bongo bwana, mechi iko hapo rwanda tu... lakini hakuna hata chombo cha habari kinachorusha matangazo!! na mechi muhimu kama hiii!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nashangaa umuhimu mkubwa umewekwa kwenye mechi ya kesho na Brazil kuliko hiyoi ya CHAN, na watatufunga tu kwa ajili ya Brazil
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jun 6, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    hii aibu, hakuna anayeripoti
     
  8. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ina maana hakuna ajuaye haya matokeo kweli?
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,591
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    No priorities in Bongo
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mechi imeisha hivi punde tumefungwa 1-0 baada ya bao lililofungwa na kiungo wa Rwanda Albert dakika ya 36 alipopiga shuti lililombabatiza beki wa Stars na kujaa wavuni. Kwa hiyo Rwanda imefuzu CHAN 2011 kule Sudan
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,674
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    ukikuta kimya kingi namna hii ujue tumelimwa, masikini sisi!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tumefungwa 1-0 na kutolewa kwa jumla ya bao 2-0. Bao la Rwanda limefungwa dk. Ya 36 na kiungo Albert haya tena tusubiri mechi ya Brazil
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,258
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    So sad..............Tumetolewa!!!!!!!!!!!!!...................Kisa?,mechi ya kirafiki na Brazil..........Tanzania bana
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,258
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Aasante kwa taarifa mkuu......Sahihisho kidoogo...Ni kwamba aggregate ni 2-1........Mechi ya kwanza tulitoka sare ya 1-1
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tumefungwa 1-0 na kutolewa kwa jumla ya bao 2-1. Bao la Rwanda limefungwa dk. Ya 36 na kiungo Albert haya tena tusubiri mechi ya Brazil

    Uganda nao wamefuzu baada ya kufungwa na Kenya mjini Nairobi 2-1 lakini wamepita kwa sheria ya bao la ugenini kwani mechi ya awali walishinda 1-0 mjini Kampala
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mhh..hivi mlikuwaga na matumaini yeyote?
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,645
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini tunacheza na Brazil? Au ni biashara tu?
     
  18. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 389
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu wakisema TFF bado haijapata viongozi, hatuamini. Wewe fikiria, kwa wiki kadhaa sasa watu wanaiongelea mechi ya brazil tu badala ya kuongelea mechi hii muhimu. Sitashangaa nikisikia wachezaji hawakuwa ma morali yoyote, wao wanawaza kucheza na brazil.
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ... Nadhani TFF hawajui kabisa kitu kinachoitwa saikoloji ya mchezaji. Mechi ya Brazil lazima imewafanya wengi wao kucheza kwa tahadhari ili waiumie wakakosa kucheza kwenye mechi against Brazil ambapo wameishaambiwa vituovya TV 160 vitaonyesha pambano hilo Dunia nzima!
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Jun 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280

    mwaka wa uchaguzi huu kaka !!!!...but ukiacha hilo kama taifa ni vema kujitangaza.....tena nashauri tuweke watu pale wavizie timu zitakazokuwa zinatolewa zifanye stop over Tanzania kujiliwaza kabla ya kurudi makwao...kukabiliana na barua za kufukuzwa kazi kwa makocha wao!!!!
     
Loading...