Taifa Stars vs Uganda Cranes - Live

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
cornerflagJPG.JPG


TIMU ya Soka ya Taifa (Taifa Stars) imepania kushinda mechi yake ya kirafiki na Timu ya Taifa ya Uganda ‘The Cranes' inayotarajiwa kutimua vumbi kesho kwenye Uwanja wa CCM Kirumba jijini hapa.


Akizungumza jana katika Hoteli ya Isamilo ambako Stars imepiga kambi, Meneja wa Timu hiyo Leopold Mukebezi alisema kuwa kwenye mchezo huo Stars imeupa umuhimu wa pekee kwa madai kuwa The Cranes ni timu bora katika viwango ya Shirikisho la Soka Duniani (FIFA).


"Kucheza na The Cranes kwenye mechi ya keshokutwa ni faida kwetu kwa sababu ni timu iliyo katika kiwango bora kwa mujibu wa FIFA, na tuna imani Stars itafanya vizuri," alisema ingawa hakuwa tayari kuzungumzia masuala ya kiufundi kwa madai yeye anashughulikia zaidi mambo ya utawala.


Mukebezi alisema timu hiyo ya Uganda iko katika nafasi ya 80 kwenye viwango vya FIFA, na ikizingatiwa kuwa ndiyo bingwa wa Kombe la Chalenji.


Alisema baada ya mchezo huo na The Cranes, Stars inatarajia kukipiga tena na Timu ya Taifa ya Somali katika mchezo unaotarajiwa kufanyika mwanzoni mwa Aprili ambapo alidokeza kuwa endapo Stars itafanya vizuri kwenye mchezo yawezekana mchezo wake wa marudiano na timu hiyo ukafanyika jijini Mwanza.


"Stars ikicheza vizuri yawezekana mechi yake dhidi ya timu hiyo ya Somalia ikafanyikia huku Mwanza, ingawa hili jambo hatujalithibitisha," aliongeza. Mchezo wa Stars na Somalia ni wa kuwania kufuzu fainali za michuano ya Afrika kwa wachezaji wa ndani (Chan).


Juhudi za kumpata Kocha wa The Cranes Robert ‘Bobby' Williamson jana ziligonga mwamba kwani timu hiyo ambayo ilikuwa iwasili jijini Mwanza saa tano kwenye Uwanja wa ndege wa Mwanza ilikuwa haijawasili kutokana na uwanja huo kufungwa kwa muda baada ya ndege ya ATC kupasuka matairi na hivyo haikuruhusiwa ndege kubwa kutua.


Stars tangu juzi ilipowasili jijini imekuwa ikiendelea na mazoezi yake kwenye Uwanja wa CCM Kirumba ikiwa chini ya Kocha wake Mbrazili Marcio Maximo.


Hata hivyo Kocha huyo alipofuatwa jana kuzungumzia hali ya timu hiyo na gazeti hili, hakuwa tayari kuzungumzia chochote kile kwa madai kuwa mambo yote yatazungumzwa kwenye mkutano na waandishi wa habari uliotarajiwa kufanyika jana jioni.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
jamani wenye matokea watujuze basi, maana wengine tuko mbali kidogo na Mwanza
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Dah game ya leo haina hata msisimko mi nilisha sahau.
Game ya England inaanza saa ngapi wakuu?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
Dah game ya leo haina hata msisimko mi nilisha sahau.
Game ya England inaanza saa ngapi wakuu?
Game ya England ni saa 5 usiku kwa saa za Bongo
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Stars na the Cranes NGAPI NGAPI
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Game ya England ni saa 5 usiku kwa saa za Bongo
Hilo ndo game la kuangalia game la bongo unaweza kupoteza uhai hivi hivi kwa mapresha ya ajabu.
 
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2008
Messages
1,523
Likes
12
Points
0
Exaud J. Makyao

Exaud J. Makyao

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2008
1,523 12 0
Dah game ya leo haina hata msisimko mi nilisha sahau.
Game ya England inaanza saa ngapi wakuu?
Fidel,
Uzalendo kwanza mkuu.
Taifa stars ni yetu bwana Fidel.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Fidel,
Uzalendo kwanza mkuu.
Taifa stars ni yetu bwana Fidel.
Mi maviongozi ya pale TFF siyapendi ndo yanarudisha nyuma soka letu mnisamehe uzalendo umenishinda bora kuchagua viongozi wanao penda mpira sio wanao penda pesa za mlangoni/viingilio washibe njaa zao.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
any update on the scores?
 
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
358
Likes
8
Points
35
B

Binti Sayuni

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
358 8 35
cranes 1 stars 0
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,880
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,880 280
any update on the scores?
Uganda cranes 1 taifa stars 0. goli limefungwa dakika za mapema kabisa

salum sued ameaga rasmi kuchezea taifa stars,

wanacheza kama hawana coordination kabisa

waganda wapo nafasi ya 74 kwa viwango vya FIFA, taifa stars wako nafasi ya 108.

dakika 45 kipindi cha kwanza
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,880
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,880 280
Half time sasa matokeoa uganda 1 siye 0
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,144
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,144 280
Naona tutazidi kuporompka sasa kwenye FIFA ranking....Maximo anataka atuache alpotukuta nini?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,880
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,880 280
Naona tutazidi kuporompka sasa kwenye FIFA ranking....Maximo anataka atuache alpotukuta nini?
shemeji nadhani ndo hivo..sasa amekula bingo yetu , hakuna programu ya vijana wala nini

unadhani tutapata wachezaji wa maana from simba na yanga? ngumu!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,144
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,144 280
shemeji nadhani ndo hivo..sasa amekula bingo yetu , hakuna programu ya vijana wala nini

unadhani tutapata wachezaji wa maana from simba na yanga? ngumu!
Bora aondoke shemeji...Ila ningependa Kocha ajaye atoke Ufaransa aisee..Makocha wa Kifaransa wanaweza khumili mikikimikiki ya soka la Afrika,pia hujitahidi kuwatafutia Timu Ufaransa(hata za madaraja ya chini) wachezaji wanaowafundisha katika timu za Taifa...Hili limefanyika sana katika nchi za Afrika Magharibi na Kati pamoja na Kaskazini mwa Afrika(angalia Algeria,Morocco na Tunisia wachezaji wao karibu wote wanakipiga Ufaransa)
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Uganda 1 Taifa Star 0
Lakini kipi kigeni hapa?

Tungekuwa mafarao tungekuwa na haki ya kupiga kelele...maana wale kushinda kwao mazoea na wanafanya kila jitihada kustahili kushinda. Sie twaeka makalio chini twadhani ushindi wapatikana kirahisirahisi tu kaa kutoa ganda la ndizi.

Sidhani kaa kuna kitu kigeni hapa.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,880
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,880 280
Bora aondoke shemeji...Ila ningependa Kocha ajaye atoke Ufaransa aisee..Makocha wa Kifaransa wanaweza khumili mikikimikiki ya soka la Afrika,pia hujitahidi kuwatafutia Timu Ufaransa(hata za madaraja ya chini) wachezaji wanaowafundisha katika timu za Taifa...Hili limefanyika sana katika nchi za Afrika Magharibi na Kati pamoja na Kaskazini mwa Afrika(angalia Algeria,Morocco na Tunisia wachezaji wao karibu wote wanakipiga Ufaransa)
Ni kweli kabisa, kule wameimporove sana na ukiangalia ndo wanadominate soka la africa. Shemeji fitna inayotembea hapo TFF si unaijua? utashangaa kocha atakayekuja..nasikia kuna Mwingereza alikuwa runner up kwa maximo, anataka kutia ubani naye.....hatuendi kokote!
 

Forum statistics

Threads 1,213,732
Members 462,292
Posts 28,488,335