• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tahossa

F

frankg

Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
25
Points
20
F

frankg

Member
Joined Aug 14, 2012
25 20
HEBU NISAIDIENI KWANI HAWA WANAOJIITA TAHOSSA WAO SIO WAALIMU? Kwani wengi wao mashuleni hawafundishi, shuleni hufika wanapojisikia, naomba mnisaidie kama wao waliajiriwa kama walimu au kama wafanyakazi wa kukaa ofisini tu.....................................................??????????????????????????????
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,739
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,739 2,000
Wao ni wakuu wa mashule. Wana mambo mengi sana
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
14,246
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
14,246 2,000
HEBU NISAIDIENI KWANI HAWA WANAOJIITA TAHOSSA WAO SIO WAALIMU? Kwani wengi wao mashuleni hawafundishi, shuleni hufika wanapojisikia, naomba mnisaidie kama wao waliajiriwa kama walimu au kama wafanyakazi wa kukaa ofisini tu.....................................................??????????????????????????????
Kwani huko kazini kwako kuna ma-tahossa wangapi?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,598
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,598 2,000
nijuavyo mimi TAHOSSA ni chama!!sasa unataka chama kifundishe!!kwani CWT inafundisha!!
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,249
Points
1,225
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,249 1,225
Tanzania Heads Of Secondary Schools Association (TAHOSSA), wanachama wake ni wakuu wa shule tu (makamu wakuu wanaweza kuhudhuria kwa niaba ya wakuu wa shule kwa barua maalum na hawawezi kushiriki kwenye upigaji kura).
 
mamayeyo

mamayeyo

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
167
Points
195
mamayeyo

mamayeyo

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
167 195
Tanzania Heads Of Secondary Schools Association (TAHOSSA), wanachama wake ni wakuu wa shule tu (makamu wakuu wanaweza kuhudhuria kwa niaba ya wakuu wa shule kwa barua maalum na hawawezi kushiriki kwenye upigaji kura).
Umemfafanulia kwa usahihi kabisa.Hakuna cheo au mtu mmoja mmoja aitwae TAHOSSA. Lakini hebu yeye atueleze alikuwa anafikiri TAHOSSA nini ni au ni nani?
 

Forum statistics

Threads 1,403,636
Members 531,313
Posts 34,430,004
Top