Tahadhari ya wizi stand ya mkoa (ubungo) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari ya wizi stand ya mkoa (ubungo)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Anold, Mar 9, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Naelewa fika kuwa watu wengi wanafahamu kuwa jiji hili lina vibaka wa kutupwa, ila napenda kuwakumbusha watanzania wenzangu hasa wanaomiliki magari kuwa mara wanaposindikiza ndugu au jamaa zao na wakalazimika kuingia ndani ya standi ya mabasi yanayokwenda mkoani(ubungo) wahakikishe kuwa wameacha mtu wa kuangalia gari. Leo hii nilidamka mapema kumsindikiza ndugu yangu, niliamini kuwa nimepaki gari langu kwenye eneo lenye usalama, haikuwa hivyo kwani niliporudi nilikuta site mirror imeshanyofolewa, hivyo kulazimika kwenda gerezani ili kupata nyingine. Nimeona niwakumbushe watanzania wenzangu kuwa hali ya usalama standi ya Ubungo ni ndogo sana hivyo pamoja na kuwa gari lako lina alarm hiyo haitazuia vibaka waliosheheni kuchukua wanachotaka kwenye gari yako. hivyo umakini wa hali ya juu unahitajika unapoingia kwenye stand hiyo aidha hao wanaojiita wanausalama kama wanapitia humu JF nawaomba waimalishe ulinzi kweenye stendi hiyo kwani uhalifu upo wazi kabisa na hakuna mtu anayejali.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    pole sana uwe unawapahao wabeba mizigo alfu moja tu wanakuwa na number kweye nguo atakulindia hadi urudi hata ukimpa buku 2 sii mbaya.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  4. n

    ntobistan Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,But thanx kwa kutufanya 2we makini na hiy stand ya Ubungo?
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli kiongozi Ubungo pamezidi aisee, ni haohao wapiga debe na wanaokatisha tiketi wakiona biashara imewaendea kombo wanaanza kufanya uhalifu kama huo: Pole sana
     
  6. L

    Leney JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole Anold.... yani kwa sasa hivi, sehem yoyote bongo ukiacha gari peke yake roho inakuwa haina amani, bora uache mtu tu, au kama alivosema mdau hapo juu, umlipe mtu akulindie...
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anold pole sana mpendwa sasa ulienda gerezani ukapata kile kile au ulikuwa hujaandika namba kwenye kioo.

    Ila hako karangi mshikaji kafikirie kidogo wengine tunavaa miwani inakuwa shida kusoma.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,335
    Likes Received: 22,188
    Trophy Points: 280
    Dangerous
     
  9. mzeewangese

    mzeewangese JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2017
    Joined: Feb 11, 2016
    Messages: 467
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 80
    Side mirrors
     
  10. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2017
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    pole mkuu ila una pesa sana wewe acha tu uibiwe. mimi sina hata mafuta ya kuweka kweye gari. wakiniibia chochote itabidi nipaki tu
     
  11. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2017
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 12,797
    Likes Received: 31,219
    Trophy Points: 280
    Umefukunyua khaa
     
Loading...