TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

Bouncer

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
344
Reaction score
249
Nimekuwa nikipitia humu JF na kukuta matangazo mengi ya kuuza viwanja maeneo ya tegeta, boko, na madale. Na mengine humu yanasomeka kiwanja kipo eneo fulani na ukiwa serious unataka kununua unapelekwa eneo tofauti na tangazo.
Ndugu wanajamvi nawatahadharisha kwamba muwe makini sana mnapotaka kununua hivyo viwanja kwani vingi ni utapeli tu unaendelea. Kuna watu wamekamatwa kwa huu utapeli, ila bado wapo wengi kwenye huu mtandao na wanaendelea kutapeli watu
Tena ukikuta ni maeneo yale ya bomoabomoa iliyofanyika madale na maeneo ya jirani ndo uwe makini zaidi, kwani yana wenyewe na waliokuwa wavamizi kwa sasa wanajifanya ndio wamiliki halali na wameamua kukatakata vipande na kuuza viwanja.

BE WARNED!
 
ahsante kwa kutujulisha.inasikitisha mtu unavyoamua kumtapeli mwenzako humu jf,haipendezi.kwa nini usijenge trust kuhusu business na watu?mimi humu kuna watu 2 nimeshawauzia vitu,na hela nilipewa mwanzo kabla sijatuma mzigo.na sikufanya dhuluma.niliwapostia.tabia mbaya wajameni kufanya utapeli humu
 
ahsante kwa kutujulisha.inasikitisha mtu unavyoamua kumtapeli mwenzako humu jf,haipendezi.kwa nini usijenge trust kuhusu business na watu?mimi humu kuna watu 2 nimeshawauzia vitu,na hela nilipewa mwanzo kabla sijatuma mzigo.na sikufanya dhuluma.niliwapostia.tabia mbaya wajameni kufanya utapeli humu
kwani ww huwa unauza nini?
 
Uko wapi mama,Bongo au nje ya Bongo?if Possible ni PM maana kuna kitu nakitaka from nje ya Bongo!
 
Wanajamvi tujenge tabia ya uaminifu ili mtandao huu uwe msaada kama ilivyokusudiwa
 
Back
Top Bottom