Tahadhari: Usiache Power Bank ndani ya gari lako

Tahadhari: Usiache Power Bank ndani ya gari lako

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Posts
3,622
Reaction score
3,696
Wadau;Hizi power bank tunazo tumia kuchajia simu zetu hizi kwa kweli ni MAJANGA.Juzi kati hapa Morogoro rafiki yangu alinusurika kuunguliwa gari lake aina ya HARRIER baada ya Powerbank kulipuka na kuanza kuunguza kiti cha gari, begi la laptop na vitu vingine vilivyokuwepo jirani.Jamaa tulikuwa naye kwenye kikao, alikuwa ameacha hiyo powerbank ndani ya gari lake kwenye begi la laptop. Laptop alikuwa nayo kwenye mkutano. Shukrani za pekee zimuendee mjumbe mmoja aliyekuwa amechelewa kuingia mkutanoni maana yeye ndiyo aliyeona moshi mkubwa ukitoka ndani ya hiyo HARRIER. Jamaa akaja mbio na kusema jamani gari ya fulani kuna moshi mkubwa unatokea ndani yake. Tukatoka nduki nje, duuh kufika pale haraka kufungua milango na kuanza kuzima moto kwa fire extinguisher, michanga n.k n.kBaada ya hapo tukaona powerbank ilikuwa imelipuka kabisa, begi la laptop na documents zilizokuwemo zote zimeungua na sehemu ya kiti cha gari ilikuwa ndiyo imeanza kuungua.

USHAURI: Hizi power bank siyo salama sana. Tuone namna ya kuwa tunazibeba na mahali pa kuziacha.
 
Hiyo ni ajari tu. Nami niliona gari kama hilo likianguka na kuua lkn siwezi kusema kuwa watu wasinunue gari kama hilo.
 
Sasa na sie tunao ziacha chumbani asubuhi kuelekea kibaruani tuziache wapi? Kwenye friji au bafuni? Hii kweli ni shiida
Kuna kitu cha kufanya na hizi powerbank. Tuchukue tahadhari.
 
Taarifa Yako Haieleweki, Mwanzo Unasema Begi Lake La Laptop Alikuwa Nalo Kwenye Kikao, Mwisho Unasema Kwenye Begi La Laptop Kulikuwa Na Power Bank
 
Taarifa Yako Haieleweki, Mwanzo Unasema Begi Lake La Laptop Alikuwa Nalo Kwenye Kikao, Mwisho Unasema Kwenye Begi La Laptop Kulikuwa Na Power Bank
 
Back
Top Bottom