Tahadhari: Sikukuu ya wajinga imewadia tarehe 1 Aprili

Tahadhari: Sikukuu ya wajinga imewadia tarehe 1 Aprili

kyalankota

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2014
Posts
2,594
Reaction score
1,463
Kila ifikapo tarehe 1 april kila mwaka ni sikukuu ya wajinga. Tahadhari ni kwamba unaweza kuambiwa kitu ukapuuzia ukijua ni utani au ukazingatia kitu cha utani ukajua ni kweli.

Kuna watu mpaka wanabandika matangazo ya kazi kumbe ni jokes tu.

Kiujumla ni siku ambayo watu wanahangaishwa sana! Nadhani kuna watu hata humu wamewahi kupata usumbufu huu! Jihadhari!
 
Hakuna dini inayoruhusu kusema uwongo......hii acheni kabisa.....mnakwenda kinyume na sheria za ALLAH
 
Hakuna dini inayoruhusu kusema uwongo......hii acheni kabisa.....mnakwenda kinyume na sheria za ALLAH
Ni kweli dogo unasumbuka kama jina lako! Kwani umeambiwa na nani kuwa sikukuu ya wajinga ni ya dini fulani?
 
Jamiiforums idumu,

Leo ni siku ya wajinga duniani, ila mtu akiniuliza ilinza lini na nini malengo yake binafsi sielewi nadhani si mimi tu hata humu ndani wengi wetu hatuelewi.

Tunaomba anayefahamu atudadavulie kwa kina.
 
Jamiiforums idumu,

Leo ni siku ya wajinga duniani, ila mtu akiniuliza ilinza lini na nini malengo yake binafsi sielewi nadhani si mimi tu hata humu ndani wengi wetu hatuelewi.

Tunaomba anayefahamu atudadavulie kwa kina.

ni maalum kwa wajinga kama wewe si mmoja wao haikuhusu
 
Jamiiforums idumu,

Leo ni siku ya wajinga duniani, ila mtu akiniuliza ilinza lini na nini malengo yake binafsi sielewi nadhani si mimi tu hata humu ndani wengi wetu hatuelewi.

Tunaomba anayefahamu atudadavulie kwa kina.

....nawatakieni Siku kukuu njema, wajinga wote!
 
It is for gay Non theists Fools.


national-atheist-day-2.jpg
 
Back
Top Bottom