Tahadhari kwa wanywaji wa Castle Light na Tusker

Tahadhari kwa wanywaji wa Castle Light na Tusker

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Posts
21,944
Reaction score
4,511
k.jpg


Naona sasa kuna mizigo mingi imechakachuliwa kuna Castle Light za kichina kuweni makini. Hii Castle Light si ya TBL na ile Tusker si Serengeti sasa wameamua kufanya cocktail wapiga kilaji wa hivyo vimiminika nawatadhalisha sana usije ukashangaa unahalisha usiku mzima mpaka asubuhi usijue chanzo ni nn.
Ni tahadhari kwa Marafiki wote nawapenda wote na nina wajali sana angalizo tu hilo.
Tumezoea kuona Konyagi feki, Heineken feki n.k
Maana wabongo kwa ubunifu ni balaa hawashindwi kitu.
 
Wee fidel80 hiyo tusker hapo juu umeifanyaje:lol::lol:
 
Japo umechakachua simbaya kwa tahadhari ila ngoja niseme hiki kitu nilitaka kukianzishia thread ila kwakuwa umeanzisha senks kwa hata bandwidth ya jamii nitakuwa nimeipa uwezo swala langu nihivi mimi nilikuwa natumia ndovu,nikaamua kwenda ktk castle lite lakini nikajakugundu kitu kimoja!,Kwanza nimekuwa nikipata usingizi hata nikiwa nimekaa nimepima hspt sina sukari ipo nomal,pili perfomernce kama imeshake!kidogo hivyo nimeamua kurudi kwenye castla lager,je kuna baadhi limewakuta hili??
 
Japo umechakachua simbaya kwa tahadhari ila ngoja niseme hiki kitu nilitaka kukianzishia thread ila kwakuwa umeanzisha senks kwa hata bandwidth ya jamii nitakuwa nimeipa uwezo swala langu nihivi mimi nilikuwa natumia ndovu,nikaamua kwenda ktk castle lite lakini nikajakugundu kitu kimoja!,Kwanza nimekuwa nikipata usingizi hata nikiwa nimekaa nimepima hspt sina sukari ipo nomal,pili perfomernce kama imeshake!kidogo hivyo nimeamua kurudi kwenye castla lager,je kuna baadhi limewakuta hili??

Mimi mtu anae kunywa Castle Light huwa namwogopa sana maana mm nakunywa Nondo safari Lager, Castle Milk, au Kili sasa huyo wa Castle Light ni hasara sana mtakuwa mnaenda 3 in 1
 
k.jpg


Naona sasa kuna mizigo mingi imechakachuliwa kuna Castle Light za kichina kuweni makini. Hii Castle Light si ya TBL na ile Tusker si Serengeti sasa wameamua kufanya cocktail wapiga kilaji wa hivyo vimiminika nawatadhalisha sana usije ukashangaa unahalisha usiku mzima mpaka asubuhi usijue chanzo ni nn.
Ni tahadhari kwa Marafiki wote nawapenda wote na nina wajari sana angalizo tu hilo.
Tumezoea kuona Konyagi feki, Heineken feki n.k
Maana wabongo kwa ubunifu ni balaa hawashindwi kitu.

Mkuu kama inalewesha mapema we sahau ..uzuri ukiarisha unakuwa ujitambua then ukiamka uko fit..ukianza kufwatilia nakwambia hutokula hata chakula kimoja si mjini ama cha mkeo ndugu

kuna mafuta yanaitwa sundrop wengi wamesifia lakini leoe hii nikikwambia yanachanganywa na korie gorofa moja liko kati kati na yanapigwa sili kama kawaida uwezi amini...ni maumivu kila sehemu ndugu yangu.....we cha maana fuatilia utujulishe kama inalewesha fasta ni pm nikupe tenda kuna sherehe kubwa hivi karibun tunatumaini kwa kuwa si origin na bei itakuwa si origin...
 
kuna marafiki zangu wanatengeneza value pale sinza hongera nyumba za karibu na konyagi nkikwambia zinafungwa na sili ya tra unayoiona uwezi amini na ndio maana pale afrikasana vijana wengi wamekimbilia sana value inalewesha kuliko original na moja ya kionjo cha kutngenezea ni mkojo uliolala kwa muda kadhaa...ni ngumu hii nchi tushakufa hata alieleta ukimwi anajitafutia dhambi zzisizomhusu vyakula vyeneyewe vinatumaliza
 
Mimi mtu anae kunywa Castle Light huwa namwogopa sana maana mm nakunywa Nondo safari Lager, Castle Milk, au Kili sasa huyo wa Castle Light ni hasara sana mtakuwa mnaenda 3 in 1
Sikuhizi nakunywaga kwenye minuso fullstop!!!!!!
 
nyumban value,konyagi harusini heineken..safi sana lazima uwe na standard si kila sehemu maharage tu lazima ubadilishe mboga mara moja moja
goodboy
 
Japo umechakachua simbaya kwa tahadhari ila ngoja niseme hiki kitu nilitaka kukianzishia thread ila kwakuwa umeanzisha senks kwa hata bandwidth ya jamii nitakuwa nimeipa uwezo swala langu nihivi mimi nilikuwa natumia ndovu,nikaamua kwenda ktk castle lite lakini nikajakugundu kitu kimoja!,Kwanza nimekuwa nikipata usingizi hata nikiwa nimekaa nimepima hspt sina sukari ipo nomal,pili perfomernce kama imeshake!kidogo hivyo nimeamua kurudi kwenye castla lager,je kuna baadhi limewakuta hili??

KK hilo la usingizi ni kweli kabisa maana ukiikamata poa unafikia kulala tu hata ile haki ya baba na mama unaona kero.
Nikija tena nitakunywa Kili kha
 
KK hilo la usingizi ni kweli kabisa maana ukiikamata poa unafikia kulala tu hata ile haki ya baba na mama unaona kero.
Nikija tena nitakunywa Kili kha

Mi nakwambia hamia kwenye Balimi wewe umekuwa mbishiiii au kunywa Safari Lager tu
 
k.jpg


Naona sasa kuna mizigo mingi imechakachuliwa kuna Castle Light za kichina kuweni makini. Hii Castle Light si ya TBL na ile Tusker si Serengeti sasa wameamua kufanya cocktail wapiga kilaji wa hivyo vimiminika nawatadhalisha sana usije ukashangaa unahalisha usiku mzima mpaka asubuhi usijue chanzo ni nn.
Ni tahadhari kwa Marafiki wote nawapenda wote na nina wajari sana angalizo tu hilo.
Tumezoea kuona Konyagi feki, Heineken feki n.k
Maana wabongo kwa ubunifu ni balaa hawashindwi kitu.


mkuu umeshaamsha kiu kilichokua kimetulia sasa... usingebandika hiyo picha hapo halafu saa zenyewe bado kabisa hizi lolz
 
kuna marafiki zangu wanatengeneza value pale sinza hongera nyumba za karibu na konyagi nkikwambia zinafungwa na sili ya tra unayoiona uwezi amini na ndio maana pale afrikasana vijana wengi wamekimbilia sana value inalewesha kuliko original na moja ya kionjo cha kutngenezea ni mkojo uliolala kwa muda kadhaa...ni ngumu hii nchi tushakufa hata alieleta ukimwi anajitafutia dhambi zzisizomhusu vyakula vyeneyewe vinatumaliza
acha uzushi wewe mywa juice!!
 
Hv Vitusker ni bia moja hovyo sana na ndio maana wameamua kuichakachua castle lite.
 
Back
Top Bottom