Tafuteni mawakala wakweli na waaminifu


C

Criticism

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
C

Criticism

Member
Joined Nov 3, 2010
40 0 0
Wakati rais jakaya mrisho kikwete anahojiwa na waandishi wa habari wakati wa kampeni 'live-itv' alisema:

"kama kila chama kina mawakala wake vipi kura zinaibiwa?"
ukiona hivo ujue hao mawakala ni bomu(hawafai) wana njaa hawajawezeshwa ipasavyo.

Chadema kubalini kushindwa nchi iwe na amani
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Unakubali kushindwa on fair grounds,segerea it has taken 3 days ku announce matokeo uko nako miundo mbinu inasumbua kama makete au tunduru?
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Wakati rais jakaya mrisho kikwete anahojiwa na waandishi wa habari wakati wa kampeni 'live-itv' alisema:

"kama kila chama kina mawakala wake vipi kura zinaibiwa?"
ukiona hivo ujue hao mawakala ni bomu(hawafai) wana njaa hawajawezeshwa ipasavyo.

Chadema kubalini kushindwa nchi iwe na amani
Hao mawakala wenye njaa wanahongwa na matajiri gani, CCM au..??
 
K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0
Kweli mawakala wa CHADEMA wametuangusha sana. Mimi nilipiga kura kituo cha Kentony 'A" hapo maeneo ya Africa Sana- Mwenge. Nilifika kituoni kama dakika mbili kabla ya kituo kufungwa- So, nilikuwa wa mwisho kabisa.

Wakati naingia kituoni, nilikuta mzozo mkubwa kati ya jamaa mmoja na askari polisi wawili, mgambo na wasimamizi wa kituo. Kisa ? Kumbe jamaa alikuwa wakala wa CHADEMA lakini alifika kituoni saa 9.45 mchana.

Kwa hiyo walimkatalia kushiriki kuhesabu kura....... Haya yatakuwa yametokea katika vituo vingapi ?????????
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Inaweza kuwa kweli mawakala wameangusha chama chao lakini ni lazima waibiwe? Au kwa lugha nyingine watu wanahalalisha wizi, kwamba kusipokuwa na mawakala ndo mmeliwa?
 

Forum statistics

Threads 1,239,148
Members 476,437
Posts 29,344,099