Tafsiri yake ni kwamba CCM ndiyo yenye majembe

Tafsiri yake ni kwamba CCM ndiyo yenye majembe

mandokwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Posts
620
Reaction score
865
Kama ikiwa kila anyeshindwa CCM akija Chadema anapewa jimbo nadhani tunajishishia hadhi. Tafsiri yake ni kwamba tangu 2010 pamoja na kujitahidi kujenga chama hatujapata mtu wa maana zaidi ya reject wa CCM.

Tuliangalie sana hili kwani maudhui yake sio mazuri and sidhani kama hawa watu wanaweza kuwa na mapenzi na chama ipasavyo hasa ikitokea wakashindwa. Akishinda atajiona ni yeye na sio chama kama shibuda...
Tusiache mbachao kwa msalana upitao...

Ni wazo tu wakuu wangu.

Mandokwa
 
Kama ikiwa kila anyeshindwa CCM akija Chadema anapewa jimbo nadhani tunajishishia hadhi. Tafsiri yake ni kwamba tangu 2010 pamoja na kujitahidi kujenga chama hatujapata mtu wa maana zaidi ya reject wa CCM.

Tuliangalie sana hili kwani maudhui yake sio mazuri and sidhani kama hawa watu wanaweza kuwa na mapenzi na chama ipasavyo hasa ikitokea wakashindwa. Akishinda atajiona ni yeye na sio chama kama shibuda...
Tusiache mbachao kwa msalana upitao...

Ni wazo tu wakuu wangu.

Mandokwa

Godbless Lema alitokea TLP na sasa anafanya vizuri CHADEMA Arusha! Istoshe wewe mwenyewe unaepiga majungu hapa siyo muasisi wa Chadema bali ulijiunga tu na pengine ni mshabiki tu siyo mwanachama! Huja hata kadi ya Chama hauna! By the way Tundu Lissu amekiri wazi kuwa alikuwa mtiifu kwa MaCCM kutokana na mfumo wa chama kimoja, mimi mwenyewe nilikuwa huko CCM sasa niko kwenye jeshi la ukombozi! Ndiyo sababu Galileo Galilei alisema maendeleo yanakuja kwa mawazo yanayopingana!
 
Kama ikiwa kila anyeshindwa CCM akija Chadema anapewa jimbo nadhani tunajishishia hadhi. Tafsiri yake ni kwamba tangu 2010 pamoja na kujitahidi kujenga chama hatujapata mtu wa maana zaidi ya reject wa CCM.

Tuliangalie sana hili kwani maudhui yake sio mazuri and sidhani kama hawa watu wanaweza kuwa na mapenzi na chama ipasavyo hasa ikitokea wakashindwa. Akishinda atajiona ni yeye na sio chama kama shibuda...
Tusiache mbachao kwa msalana upitao...

Ni wazo tu wakuu wangu.

Mandokwa

Mfano Ester Bulaya na James Lembeli hawajafukuzwa CCM ndiyo wakajiunga CHADEMA hapana! Kuwaita reject ni kuwakosea adabu, futa hiyo kauli yako hapa! James Lembeli na Ester Bulaya wamejipima wakaona hawana uhuru ndani ya Chama Cha Mafisadi wakaamua kujiondoa wenyewe! Labda mtoa mada utuwekee ushahidi hapa walifukuzwa wapi na lini kwenye Chama hicho! Reject ni watu kama Juliana Shonza, Warid A.Kaborou waliofukuzwa kisha wakaingia CCM na sasa wanakufa kisiasa baada ya kutumika!
 
​NENO REJECT halinamaana ya kufukuzwa... rudini shule
 
mkuu hao wanaohama vyama hawana uzalendo wowote zaidi ya kusanga tonge. angalia wote wanaohama kama wana uhakika wa kupata tonge huko watokako. mfano mzuri ni lembeli ambaye ameweka wazi kabisa kuwa alikuwa akiishi kwa presha kwa kuogopa kukatwaaaaaaaaa.

Kama ikiwa kila anyeshindwa CCM akija Chadema anapewa jimbo nadhani tunajishishia hadhi. Tafsiri yake ni kwamba tangu 2010 pamoja na kujitahidi kujenga chama hatujapata mtu wa maana zaidi ya reject wa CCM.

Tuliangalie sana hili kwani maudhui yake sio mazuri and sidhani kama hawa watu wanaweza kuwa na mapenzi na chama ipasavyo hasa ikitokea wakashindwa. Akishinda atajiona ni yeye na sio chama kama shibuda...
Tusiache mbachao kwa msalana upitao...

Ni wazo tu wakuu wangu.

Mandokwa
 
Kama ikiwa kila anyeshindwa CCM akija Chadema anapewa jimbo nadhani tunajishishia hadhi. Tafsiri yake ni kwamba tangu 2010 pamoja na kujitahidi kujenga chama hatujapata mtu wa maana zaidi ya reject wa CCM.

Tuliangalie sana hili kwani maudhui yake sio mazuri and sidhani kama hawa watu wanaweza kuwa na mapenzi na chama ipasavyo hasa ikitokea wakashindwa. Akishinda atajiona ni yeye na sio chama kama shibuda...
Tusiache mbachao kwa msalana upitao...

Ni wazo tu wakuu wangu.

Mandokwa
Mbinguni huwa na furaha pale mwenye dhambi mmoja anapotubu,je hii ina maanisha shetani Ana majembe zaidi?
 
mkuu hao wanaohama vyama hawana uzalendo wowote zaidi ya kusanga tonge. angalia wote wanaohama kama wana uhakika wa kupata tonge huko watokako. mfano mzuri ni lembeli ambaye ameweka wazi kabisa kuwa alikuwa akiishi kwa presha kwa kuogopa kukatwaaaaaaaaa.
Mkuu Hapa kwenye chama chetu cha mapinduzi,chama na masilahi binafsi kwanza Taifa baadae,kwa hiyo tukikuona wewe unajifanya unatetea Taifa badala ya masilahi ya chama lazima tukukate
 
madudu ya ccm hayajaanza leo WHY wahame 'few months before election? mwenye nia ya dhati na watz angehama toka kitambo
 
Kama ikiwa kila anyeshindwa CCM akija Chadema anapewa jimbo nadhani tunajishishia hadhi. Tafsiri yake ni kwamba tangu 2010 pamoja na kujitahidi kujenga chama hatujapata mtu wa maana zaidi ya reject wa CCM.

Tuliangalie sana hili kwani maudhui yake sio mazuri and sidhani kama hawa watu wanaweza kuwa na mapenzi na chama ipasavyo hasa ikitokea wakashindwa. Akishinda atajiona ni yeye na sio chama kama shibuda...
Tusiache mbachao kwa msalana upitao...

Ni wazo tu wakuu wangu.

Mandokwa
Khaa!! Hapa ndiyo inategemea upeo wa kufikiri. Wakati wewe unawaza hivi viongozi wanawaza namna ya kuongeza ruzuku. Pole uko nyuma sana kifikra. Amka
 
Back
Top Bottom