Tafiti zangu zinaonyesha asilimia kubwa ya wanawake wenye | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafiti zangu zinaonyesha asilimia kubwa ya wanawake wenye

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Oct 30, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,816
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    wenye mewata makubwa, huwa wamepigwa pasi, na wale wenye mewata madogo, wapo mashalaa. Sasa bado sijapata uwiano wake wa tafiti hii ni nini.

    Tafiti nyengine, Wanawake wengi ubadili kufuli mbeli ya watoto wao wa kike wenye umri kati ya miaka 3 mpaka 20 bila tatizotofauti kabisa na wanaume ambao awabadili kufuli mbele ya watoto wao wa kiume wa umri huo. Sasa sijui kuna maumbile yenye kutisha na yasio tisha. Bado naendelea na tafiti hii
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    duuuh hao wanawake wanaobadili nguo mbele za mabinti zao uliwaona wapi?
    mimi sijawai kuona
    au kuna mabinti wanaishi gheto na mama zao ?
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,206
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Haya kaangalie tafsiri ya ndoto kule chit chat uniambie, nimefunuliwa tafsiri ya ndoto yako.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,240
    Likes Received: 7,972
    Trophy Points: 280
    Sio kwli kuwa wenye mewata sio mashallah!!!!!!! Kuna figure namba 8, kama hapo kwenye avatar yangu, kote mashallah! Kitambi kushney babu j.
     
  5. L

    Lukeregwa Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Mwongo, labda ukoo wako ndio unatabia hizo, maana katika kukua kwangu sijawahi ona hayo unayoyasema. Watanzania wengi tunajali utu ha heshima zetu haya unayosema ni tofauti na utamaduni wetu. Research nyingine bwana kazi sana sijui kama unaelewa maana ya research kwani nimesikia watu wengi jambo kidogo tu tena bila hata methodoloy(stratification, followup, au nyinginezo) anasema research. ukiwa hujui tuulize wasomi wa jf tutakueleza namna ya kufanya a Quality Research
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kazi ipo!! :confused2:
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,527
    Trophy Points: 280
    mh....kama kweli vile..............
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,545
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    Mleta mada ana maanisha the majority!
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,545
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    badala ya kusema hajui research ulitakiwa kupinga hoja yake ki-research badala yake nawe umeishia kuwa poor researcher!!
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli aseee sikuwah kumwona maza akivua pichu mbele yangu, ila wanawake wakiwa kwenye age zinazorange sawa hufanya hivyo mfano shulen, vyuon,ghetto nk
     
  11. Johas

    Johas Senior Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu.. Kwamtoro,

    Malizia kwanza iyo research yako..

    then uje kamili kamili.
     
  12. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,636
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Yaa,na ndo ukweli
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 3,291
    Trophy Points: 280
    kuvaa vyupi mbele ya watoto hapana
     
  14. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uzushi .com
     
  15. MPEPE

    MPEPE Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kwenye mewata hapo research yako imepita kwa 100% unaweza endelea na tafiti zngne
     
  16. charger

    charger JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Weka picha please!
     
  17. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nasubiri research report..!
     
Loading...