Jogoo wa Shamba II
JF-Expert Member
- Jan 14, 2013
- 3,645
- 7,173
Huku kwetu hawana upweke Ila wana makeke
hata mm kumbe tuko wengiDuh Wana matatizo? labda
Ila nadhani wangefanya utafiti kuhusu hawa wanatumia Instagram Tanzania, sijui wana matatizo gani, maana niejaribu kutumia Instagram nimeshindwa mara nyingi
Nasikitika IQ yangu hainifanyi nipende kutumia Instagram
tupo wengi, Nasikia Tanzania ndio inaongoza kwa utumiaji wa Instagram Afrika Mashariki, hii inakupa picha ni kizazi gani tulichonachohata mm kumbe tuko wengi
Hivi snapchat ndo wapi? Na kunafanyikaga nini? Nielewesheni tu wajameni mana mi bdo mshamba.Hehehehe dah kama ulikua kichwa ni kwangu
Bora instagram umejiuliza kuhusu Snapchat??
Imekuwa ni vita ya kushindana kupata likes nyingi huko hakuna jambo lolote la msingi. Imefika mahali vijana wanaona kupata likes nyingi or rather kuwa na followers wengi ni big deal, hili linanifanya nizidi kuamini we still do have a very long way to go.Duh Wana matatizo? labda
Ila nadhani wangefanya utafiti kuhusu hawa wanatumia Instagram Tanzania, sijui wana matatizo gani, maana niejaribu kutumia Instagram nimeshindwa mara nyingi
Nasikitika IQ yangu hainifanyi nipende kutumia Instagram
Tatizo mno, wanajadili upuuzi na kujadili maisha maisha private ya watu na matusiImekuwa ni vita ya kushindana kupata likes nyingi huko hakuna jambo lolote la msingi. Imefika mahali vijana wanaona kupata likes nyingi or rather kuwa na followers wengi ni big deal, hili linanifanya nizidi kuamini we still do have a very long way to go.