Tafakuri nzito-igunga lengo ni nini?


C

CERDIC

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
C

CERDIC

Member
Joined Oct 3, 2011
16 0 0
Hali inayoendelea igunga hadi sasa ni kweli wananchi na wenye maslahi na uchaguzi huo wanashindania kushinda na kupata ubunge kwa KAFUMU au KASHINDYE au MAHONA? Au kuna lazaidi? mi nadhani sio tu hao wagombea wapate ubunge.

Mtizamo: VYAMA VYA SIASA HASA CCM NA CHADEMA WANATAKA KUOSHA MAJINA YA VYAMA VYAO MBELE YA ULIMWENGU WA KISIASA.

Msituchafulie amani yetu kwa maslahi yasiyo ya wanaigunga


Watch out
 
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
1,503
Likes
5
Points
0
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
1,503 5 0
Hali inayoendelea igunga hadi sasa ni kweli wananchi na wenye maslahi na uchaguzi huo wanashindania kushinda na kupata ubunge kwa KAFUMU au KASHINDYE au MAHONA? Au kuna lazaidi? mi nadhani sio tu hao wagombea wapate ubunge.

Mtizamo: VYAMA VYA SIASA HASA CCM NA CHADEMA WANATAKA KUOSHA MAJINA YA VYAMA VYAO MBELE YA ULIMWENGU WA KISIASA.

Msituchafulie amani yetu kwa maslahi yasiyo ya wanaigunga


Watch out
Ama! Any way ni mtazamo!
 

Forum statistics

Threads 1,237,320
Members 475,533
Posts 29,284,515