Tafakariii.....?chukua hatuaa


B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,262
Likes
354
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,262 354 180
wakuu naomba kuwakilisha,kama mwezi umepita mtaa jirani na nnao ishi kilitokea tukio la kusikitishaa kama sio kufedhehesha.kuna jamaa aliamia na mchumba wake kama mienzi miwilii hivi.mwanamke wa hajaa,nnapo semaa wa hajaa nazani mtanielewaa ni mzurii,kajaliwaa kilaa sifaa,nyumaa mahagaa ya kutosha,hips kamaa kabebaa panyaa,guu makini na pambazake za mitego.nisiwachoshe kwa sifaa za binti,siku mojaa usiku wakora au majambawazi,walivyamiaa hiyo nyumbaa.walii mfungaa jamaa kambaaa na kum bakaa na kumnajisi yule dadaa vibaya mbele ya mchumba wake,walipo onaa amepoteza fahamu wakaingia mitini..chaa ajabu hawakuibaa kitu chochote,watu waliiofikaa mapema wanasema dada alikuwaa hana gagulo na upande wa kangaa uko upande.point yangu..jamani tukiwaa tunalalaa usiku tusiwe tunavyaa mavazi ya kutamanisha na maumbile ya wengine ni utata,wajombaa wakijaa,wakiona kitu pajaa udenda huo.na tuwe tunavyaa nguo za kistarabu kama maumbilee yetu niya kudatisha.

je?we ungekuwaa huyu kijanaa ungefanya uwamuzi gani? au ungekuwaa huyu dadaa unge fanyaje?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,305
Likes
435
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,305 435 180
Watu wakienda nje WAJISITIRI..,wakilala WAJISITIRI...kwani wanalala jela au mtaani?!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Hebu acha kutupotosha hapa! Wataka kinadada walale na jeans kwa sababu kuna mmoja alibakwa? No way!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
86
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 86 0
Yaani watu wasilale wapendavyo kisa probability ya kuja majambazi!

Huo utakuwa utumwa ndani ya nchi
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
Hao sio MAJAMBAZI waite WABAKAJI au jina linaloendana na walichokitenda.......
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
wakuu naomba kuwakilisha,kama mwezi umepita mtaa jirani na nnao ishi kilitokea tukio la kusikitishaa kama sio kufedhehesha.kuna jamaa aliamia na mchumba wake kama mienzi miwilii hivi.mwanamke wa hajaa,nnapo semaa wa hajaa nazani mtanielewaa ni mzurii,kajaliwaa kilaa sifaa,nyumaa mahagaa ya kutosha,hips kamaa kabebaa panyaa,guu makini na pambazake za mitego.nisiwachoshe kwa sifaa za binti,siku mojaa usiku wakora au majambawazi,walivyamiaa hiyo nyumbaa.walii mfungaa jamaa kambaaa na kum bakaa na kumnajisi yule dadaa vibaya mbele ya mchumba wake,walipo onaa amepoteza fahamu wakaingia mitini..chaa ajabu hawakuibaa kitu chochote,watu waliiofikaa mapema wanasema dada alikuwaa hana gagulo na upande wa kangaa uko upande.point yangu..jamani tukiwaa tunalalaa usiku tusiwe tunavyaa mavazi ya kutamanisha na maumbile ya wengine ni utata,wajombaa wakijaa,wakiona kitu pajaa udenda huo.na tuwe tunavyaa nguo za kistarabu kama maumbilee yetu niya kudatisha.

je?we ungekuwaa huyu kijanaa ungefanya uwamuzi gani? au ungekuwaa huyu dadaa unge fanyaje?

acha utoto...................
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Hao wabakaji tu.Mimi jirani yangu maeno ya mbezi beach alibakwa na baada ya mwezi akawa na mimba je ungekuwa wwe ni mkeo ungefanyaje?Tena walikuja kwa staili kama hiyo hawakuchuka kitu chochote na huyo mama ni Mlokole.
 
A

ALLEN MWAKIPESI

Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

ALLEN MWAKIPESI

Member
Joined Aug 3, 2011
14 0 0
Hizo biashara kichaa za kulala na ni nani anaweza hata mapasta wenyewe hawalali hivyo na hao sio wezi hao ni majirani tu
 
B

Balozi Chriss

Senior Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
154
Likes
1
Points
0
B

Balozi Chriss

Senior Member
Joined Jan 21, 2011
154 1 0
Watu wakienda nje WAJISITIRI..,wakilala WAJISITIRI...kwani wanalala jela au mtaani?!
<br />
<br />
doh Lizzy wangu nakukubali...Teh teh teh jibu lako ni sahihi kwa swali sahihi.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
mhhhhhhh, walikuwa na ugomvi au, mie niliwahi vamiwa na majambazi, wakati tumesikia tu kukuru kakara nikaambiwa vaa jeans na tshirt, baada ya kuwatimua, kupumua na uoga kuondoka nikaanza kucheka na kuuliza kwa nn niliambiwa nivae jeans, akasema wezi hawataki process
 

Forum statistics

Threads 1,250,533
Members 481,403
Posts 29,736,755