gpu shader ni the way gpu (graphics processing unit) {au kwa its common name: video card} hutoa display. in short, huwezi badiliza gpu shader ya video card, labda ubadilishe card nzima, na laptops huwezi badilisha gpu.
RAM unaweza weka maximum depending na motherboard ya PC yako. ila ujue kuwa 32bit windows haiwezi soma zaidi ya 4GB RAM, kama mashine yako inaweza kupitiliza zaidi ya 4GB, inabidi ubadilishe a windows naona hapo juu umesema ina 32bit, ila kwa matumizi ya kawaida, hata 3GB inatosha sana. ukitaka kujua maximum RAM PC yako inafaa kuwekwa, unatakiawa ujue MOBO yake (motherboard) au kwa urahisi, tembelea website ya laptop yako, huwa wana specify kila model max capacity yake ni ngapi