Tafadhali usik0se kuangalia hapa


Y

Yasin Yahya

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
13
Y

Yasin Yahya

Member
Joined Jan 18, 2013
33 0 13
Naomba msaada wak0 kama ni mw3ny3 kufahamu jamb0 hili.
Eti kwa mfan0 m2 anatafuta crdt 2 lakin baada ya kurudia mtihani akawa am3fanya vibaya yaan hata cht hapati
J3?huyu m2 anaw3za ku2mia ch3ti chak3 cha mwanz0 kabla hajarudia mtihani
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,337
Likes
2,907
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,337 2,907 280
Rudi kaandike vizuri kwanza! Otherwize, kawaulize watoto wenzio facebook!
 
Y

Yasin Yahya

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
13
Y

Yasin Yahya

Member
Joined Jan 18, 2013
33 0 13
Ni hv kwa mfano mtu anatafuta crdt 2 lakn baada ya kufanya mtihani akawa ameharibu.
Je?anaweza kutumia cheti chake cha mwanzo
 
Bedullah

Bedullah

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
206
Likes
41
Points
45
Bedullah

Bedullah

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
206 41 45
Kama staili hii ndiyo uliitumia kujibu mitihani yako; huna haja ya kurudia tena! kwa kweli hata mimi ambaye si mnajimu naweza tabiri matokeo!
Binafsi nimeshindwa hata kuelewa swali lako na nina mashaka kama wewe si yule aliyechora zombi kwenye karatasi za mitihani.
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,660
Likes
66
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,660 66 145
ya anatumia cha kwanza anaachana na cha pili.
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,722
Likes
57
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,722 57 145
mlogo's product @work
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Naomba msaada wak0 kama ni mw3ny3 kufahamu jamb0 hili.
Eti kwa mfan0 m2 anatafuta crdt 2 lakin baada ya kurudia mtihani akawa am3fanya vibaya yaan hata cht hapati
J3?huyu m2 anaw3za ku2mia ch3ti chak3 cha mwanz0 kabla hajarudia mtihani
kama unatumia simu basi simu yako ya kichna ila kama ni kumpyuta peleka kwa fundi fasta keyboard yako ina shida! yani "e" unaandika "3"..ndo nini sasa!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239