tabia za asili za wanawake kwenye makabila mbalimbali

mziray45

Member
Mar 11, 2014
28
125
naomba kujua kila ninapokaa na wazee na kuongea nao au wakiwa wanamzungumzia mtu kuna hiki kitu huwa wanauliza HIVI AMEOA KABILA GANI??? hili swali inawezekana lina umuhimu kwa upande fulani.....naomba kuwasilisha kwa wale wenye wake au mliokutana na wanawake au kuishi nao mtujuze tabia za asili za wanawake kwenye makabila yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom