Tabia ya kununa usipopewa au kukopeshwa hela...

Tabia ya kununa usipopewa au kukopeshwa hela...

Lavit

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Posts
16,487
Reaction score
38,388
Wakuu hii tabia huwa inanishangaza sana, utakuta mtu amekuomba hela au kaomba umkopeshe.. Na wakati huo na wewe ukawa huna kitu au huoni matarajio ya kurudishiwa!!

Sasa huyu mtu kwa kumuheshimu tu unamjibu kwamba na wewe una hali ngumu hivyo ajaribu kwingine sasa..

Matokeo yake sasa, mtu ananuna na mawasiliano yanafia hapo... Alafu mtu wa namna hii ukute kabla mlikuwa mnawasiliana kila siku. Hata ukijaribu kumcheki utakuta hajibu kitu!!
 
Hizi tabia za kike kike wanazo sana chadema. Upuuzi kabisa. Hela zangu halafu nikikunyima unaninunia.
Chadema acheni tabia za kike kike

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu hii tabia huwa inanishangaza sana, utakuta mtu amekuomba hela au kaomba umkopeshe.. Na wakati huo na wewe ukawa huna kitu au huoni matarajio ya kurudishiwa!!

Sasa huyu mtu kwa kumuheshimu tu unamjibu kwamba na wewe una hali ngumu hivyo ajaribu kwingine sasa..

Matokeo yake sasa, mtu ananuna na mawasiliano yanafia hapo... Alafu mtu wa namna hii ukute kabla mlikuwa mnawasiliana kila siku. Hata ukijaribu kumcheki utakuta hajibu kitu!!
Tabia hiyo anayo kaka yangu akikuomba umkopeshe pesa ukimwambia sina atanuna hatokupigia tena simu mpaka siku akiwa na shida nyingine na ukimkopesha kulipa mtihani.
 
Tabia hiyo anayo kaka yangu akikuomba umkopeshe pesa ukimwambia sina atanuna hatokupigia tena simu mpaka siku akiwa na shida nyingine na ukimkopesha kulipa mtihani.
Shida sana mkuu.. Mimi kuna dada angu kanikatia mawasiliano kabisa, wakati kiukweli siku anaazima hiyo hela siku na kitu na alikuwa anataka muda huo huo!!
 
Wakuu hii tabia huwa inanishangaza sana, utakuta mtu amekuomba hela au kaomba umkopeshe.. Na wakati huo na wewe ukawa huna kitu au huoni matarajio ya kurudishiwa!!

Sasa huyu mtu kwa kumuheshimu tu unamjibu kwamba na wewe una hali ngumu hivyo ajaribu kwingine sasa..

Matokeo yake sasa, mtu ananuna na mawasiliano yanafia hapo... Alafu mtu wa namna hii ukute kabla mlikuwa mnawasiliana kila siku. Hata ukijaribu kumcheki utakuta hajibu kitu!!
Achana nao, hata ukiwa kopesha utakuja kuoneka mbaya siku ya kudai

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binafsi sikopeshi hela ng'o ....wabongo tuna tabia mbaya hasa ndugu mtu anakukopa kiroho safi kulipa sasa shughuli yake pevu.....sasa dawa yao ni kutowakopesha tu hata wakikasirika sawa tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shida sana mkuu.. Mimi kuna dada angu kanikatia mawasiliano kabisa, wakati kiukweli siku anaazima hiyo hela siku na kitu na alikuwa anataka muda huo huo!!
Hakuna deni gumu kama kumkopesha ndugu mimi nilikuwa namkopesha akinuna najipendekeza kwa kuwa ni kaka yangu baadae nikaona ujinga sasa hivi simu yake kupokea nijisikie tu nahitaji.
 
Kawaida kibongobongo..unakopesha hakulipi.. next time unamwambia sina...
Motto: sikukopeshi naogopa kukudai
Adhawaiz unampa pesa ukiwa nayo..ukiwa huna basi acha anune..atarudi kukuomba tena tu..hawachokagi
 
Back
Top Bottom