Tutor B
JF-Expert Member
- Jun 11, 2011
- 9,025
- 6,618
Wabongo tuache tabia ya kujidharau ... ona hii mifano..
Kuku mkubwa / mnene - wa kizungu - mwembamba wa kienyeji
Kila kinachoonekana kuwa kizuri eti cha kizungu ..
Mbona yale mainzi makubwa hamusemi ni ya kizungu? Hayo mnasema eti ni ya chooni.
Kuna siri hapo ... lishe tu. Inzi wa chooni anapata lishe anayoihitaji muda wote ndo maana anakuwa mkubwa zaidi ya inzi asiyekuwa wa chooni. Vivyo hivyo chochote kila kikipatiwa mahitaji sitahiki kitanona tu. Hakuna cha kizungu wala kienyeji.
Ni hayo tu, niwatakie Ijumaa njema.
Kuku mkubwa / mnene - wa kizungu - mwembamba wa kienyeji
Kila kinachoonekana kuwa kizuri eti cha kizungu ..
Mbona yale mainzi makubwa hamusemi ni ya kizungu? Hayo mnasema eti ni ya chooni.
Kuna siri hapo ... lishe tu. Inzi wa chooni anapata lishe anayoihitaji muda wote ndo maana anakuwa mkubwa zaidi ya inzi asiyekuwa wa chooni. Vivyo hivyo chochote kila kikipatiwa mahitaji sitahiki kitanona tu. Hakuna cha kizungu wala kienyeji.
Ni hayo tu, niwatakie Ijumaa njema.